Got Paid off mmo share cho mem kiếm 50$/ day

Status
Not open for further replies.
sinh viên nhìu việc nên on tg khác nhau bác thớt random đi

mình xin 1 slottttttttttttttttttttttttttttttttttttttt............. thanks

Thớt vừa share mình cái TUT bật lên thì thấy 1 dòng chữ:"Con ơi hãy nhớ lời cha,1 đêm ăn cướp bằng 3 năm làm".....
Kì này giàu to rồi:binhsua57:

Last edited by a moderator:
xác nhận thớt đã share nhé, bợn này pro share nhiệt tình,có điểu ko phải ai cũng làm đc đâu nhé.:kobiet:

topic chém gió này thiếu gì, chắc mỗi thằng pm nó lại bắt vài chục $ ấy mà. Trước có topic như này rồi, chắc lại là thằng đấy!:binhsua57:

9a1phu, AugusLuc, caotuananhha, condoms, cucuong, dowhile13, gialinh711, haidangmmo94, hpm1980, huanst, hungbntk, link88, Mrnhok, muromvn, nehash320, ngovanviet, nguyenlinh27792, nhansinh, phuongvk, pro_v, shuchi, silverbanana, sinhvienngheo, socool2207, sonalwx, starlove, teampay, thienthansh01, timquennet, trantrungnghia1, tukaghia, tunvit, vuanhbest, wsnssiw, xkiraqn, zerosonic
sổ xố đê

Lại Nổ Tung như người nhện đây, nào là ăn sáng, *** hơn 1k.... cuối cùng là xì cam mơ :))

chắc ko có đâu :):binhsua166:mà nếu có thì mình cũng ...... giả bơ đi còn hơn là hóng

người ta show cả pooff lên đường hoàng vậy mà bảo chém,chịu thua mấy bợn.:kobiet:

Em cũng đang là sinh viên. Dồn hết tâm sức kiếm tiền đỡ bố mẹ. Từng bươn trải trong mmo4 trong thể loại hyip. Với nhiều thành công nhưng sau 1 vụ làm ăn to đã mất tất cả. Giờ này tay trắng thấy buồn cho số phận. Muốn kiếm tiền đỡ đần bố mẹ mà thành ra trắng tay. Hyip quá nguy hiểm. Nghe các bạn nói OFFER ko dễ bị scam như Hyip. Bác có cách kiếm 50$ 1 ngày như vậy share cho em với. Chắc có lẽ em sẽ làm lại bằng Offer. Mà chỉ mong bằng 1 nửa bác cũng là có phần đủ tiền ăn học nốt 2 năm. Thanks bác. yahoo của em đây ạ : [email protected]

sao nhiều người may mắn thế, đã pro offer tháng vàikk rồi lại có người shaze cho, mà nhiều người ngày 1$ mà chẳng ai shaze gì vâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week