Introduce Offer $1 for new member

Status
Not open for further replies.
sao mình đăng ký nhưng không nhận được mail xác nhận nhưng đăng nhập vẫn được .

user : king365

USER:choanhkissem
TKS

Hi mmo4me member

HighFiles.org is ppd network. High Payouts, you will earn between 0.3$ up to 25$ for every download
ppd, ppd network, make money online, pay per download

contact us via email

[email protected]

- Minimum payment is 10$ via Paypal.
- Weekly payments
- Bonus $1 for user

you post username here, i'll approve
I will payout on the friday of every week

HighFiles

news: rate up to 80%
username :vchuong06dt
thanks

cái này chơi như thế nào hả bạn ?
PPD đó bạn à. là PAY PER DOWNLOAD. (hay nói thẳng ra là trả lời khảo sát để nhận tiền ấy bạn ).
Nhiều ngôn ngữ mmo nó hơi lằng nhằng nên nhiều member mới thường hay khó hiểu xin phép anh em nói toạc mống heo ra cho các bạn newbie dễ hiểu mong các bác đừng chém nhé :D

PPD đó bạn à. là PAY PER DOWNLOAD. (hay nói thẳng ra là trả lời khảo sát để nhận tiền ấy bạn ).
Nhiều ngôn ngữ mmo nó hơi lằng nhằng nên nhiều member mới thường hay khó hiểu xin phép anh em nói toạc mống heo ra cho các bạn newbie dễ hiểu mong các bác đừng chém nhé :D
cái này mình tải file lên - có ai tải down tin của mình thì mình được tiền .

mà mình làm khảo sát có mất tiền ko - mình nghe nói phải nạp số điện thoại - nó bắt nhăn tin đến 8779 . xem qua google mỗi tin nhắn mất 15.000 đ thì phải ?
có ai thử chưa ?

Last edited:
Có bác nào bem chuột bạch xong mà có proof thì post cho anh em chiến với nha, lười lắm, hóng thôi

cái này mình tải file lên - có ai tải down tin của mình thì mình được tiền .

mà mình làm khảo sát có mất tiền ko - mình nghe nói phải nạp số điện thoại - nó bắt nhăn tin đến 8779 . xem qua google mỗi tin nhắn mất 15.000 đ thì phải ?
có ai thử chưa ?
Ý 1 : up file lên rồi người khác tải về thì bạn được tiền đó là PTU. Còn đối với site dạng như thế này là PPD nó chỉ tương tự như PTU chứ không phải PPTU bạn à.
Ý 2 : Mình không mất tiền khi làm khảo sát nhé bạn, ( chỉ tốn tiền mua sock ) nạp sdt và nhắn tin thì đó là thuộc loại off pin, còn bạn làm offer download hoặc offer submit thì không cần phải nhắn tin gì cả. :)

paid tuần , ai ráng làm ngày hany với ngày mai đủ 10$ đi xem khi nào được paid @@

Ý 1 : up file lên rồi người khác tải về thì bạn được tiền đó là PTU. Còn đối với site dạng như thế này là PPD nó chỉ tương tự như PTU chứ không phải PPTU bạn à.
Ý 2 : Mình không mất tiền khi làm khảo sát nhé bạn, ( chỉ tốn tiền mua sock ) nạp sdt và nhắn tin thì đó là thuộc loại off pin, còn bạn làm offer download hoặc offer submit thì không cần phải nhắn tin gì cả. :)
có ai hướng dẫn cách làm với - newbie mới vào ko biết cách chơi
off pin có mất tiền ko - max mất tiền là bao nhiêu ?

please active id: soantung1985
Thank :)

có ai hướng dẫn cách làm với - newbie mới vào ko biết cách chơi
off pin có mất tiền ko - max mất tiền là bao nhiêu ?
Mình cũng newbie cần nhờ pro giúp đỡ :p

The request send on Sunday , when we will be paid admin ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week