Help Offer, android, ios, ppd, gpt sắp đến thời kỳ tan nát.

Status
Not open for further replies.

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Cùng với chủ đề của bác có tên nick là @dembuon em cũng xin ngạo mạn lập 1 cái tích mới bàn luận về chủ đề này.
Thật sự tháng vừa rồi mình có duyệt qua tất cả các loại để khảo sát xem tình hình nó thế nào, Offer, android, ios, ppd, gpt, tuy vẫn còn kiếm ăn được nhưng mà thật sự là Bọn tây đã cảnh giác quá cao độ với việt nam ta, những cái ngon và ăn béo bở thì bị chặn , còn lại lèo tèo làm còng lưng ra mới đc tiền thì cũng sắp đóng cửa trong tương lai ko xa với tình trạng cheat này.
*Android ư: các cụ làm tapcash còng lưng 1000 điểm mới =1$. làm cái này cả đời chỉ tốn điện.
*ios ư: 100điểm = 1$ bọn tây nó bảo mày làm xong đi rồi bố lock acc.
*ppd: bọn tây nó bảo thì cả thế giới có vài con vpn với con sock mà chúng mày cứ lộn đị lộn lại làm thì lấy *** đâu ra sock mà cày. dự là sắp hết sock và vpn., mà vpn thì hết mẹ nó rồi còn gì, khoá sạch , các cụ cứ lột từ trên xuống dưới cái HMA với IPVANSICh xem có đc con nào dùng đc ko, hết,
*gpt: tây nó bảo , bố mày khoá hết việt nam, thằng nào đăng ký 2 nick /1 ip là bố lock, 100 điểm = 1$, cái này có vẻ khá hơn android đấy nhai thì dễ chứ pay thì nó cho vào campuchia mà ở luôn.

- Dự đoán của mình khoảng 5-7 năm nữa thì những hình thức trên không còn nữa, mà nếu còn chắc ko nhai nổi. ! giờ tính sang tra phếch thật thôi anh em. vừa cheat những cũng phải vừa tra phếch thật để còn dành đường sống cho chính mình và bọn tây chúc anh em pro, kiếm ăn đc nhiều!

Ai chơi cứ chơi ai nghỉ cứ nghỉ. :)
Tớ ko bao giờ nghỉ, tớ chỉ viết cảm nhận thôi, tớ sẽ chơi đến ngày tàn. yên tâm tớ suy nghĩ tích cực lắm, ko bao giờ bỏ .

Chuẩn bị đón nhận 1 loạt thanh niên đi ....... đứng đường :D:D:D

Ghê quá xá tranh thủ băm mạnh tay, haha đánh nhanh thắng nhanh thôi :p

:( kinh vãi. à mà thôi kệ :D

:( kinh vãi. à mà thôi kệ :D
Lâu lâu ngồi chém gió với anh em tí thôi mà, kinh gì chú cày game lever cao chắc cũng khá khá tiền đấy nhỷ, nghề của chú có khi lại lâu dài đấy

giờ con ăn đc không mấy bạn

Lâu lâu ngồi chém gió với anh em tí thôi mà, kinh gì chú cày game lever cao chắc cũng khá khá tiền đấy nhỷ, nghề của chú có khi lại lâu dài đấy
ăn chơi chém gió nuôi gia đình mà :D

đắng...à mà thôi dù sao cũng nhờ mấy cái khỉ này k phải ngửa tay xin tiền ba mẹ
Nghĩ như chú thì đơn giản quá, anh còn nuôi 2 thằng cu lớp chồi đi học...

ăn chơi chém gió nuôi gia đình mà :D
mốt bây giờ là vừa ăn vừa chơi và vừa làm, chứ lao đầu vào làm cũng vất vả lắm

đời là thế .. phát triển theo hình Sin.. lên xuống, xong lại lên, giờ thì sonic và các nét khác nó trảm việt nam éo lên nổi nữa chứ đừng nói xuống. chán cho một cuộc tình.

:)) đúng là pro. cho theo 1 vé đi :v
Mình tết lộ bạn biét nhé, ở đây cứ thằng nào có trên 1000 bài viết đó là thằng pro đấy. cậu tự tìm đê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week