Help Offer, android, ios, ppd, gpt sắp đến thời kỳ tan nát.

Status
Not open for further replies.
1k$ không a
chú đoán thế nào thì nó là như thế, ko dám trên này còn nhiều pro hơn thế nhiều, nhìn vào list trên site trang chủ là biết, đọc tên và cả họ của nó ra luôn cần gì phải tra hỏi

đời là thế .. phát triển theo hình Sin.. lên xuống, xong lại lên, giờ thì sonic và các nét khác nó trảm việt nam éo lên nổi nữa chứ đừng nói xuống. chán cho một cuộc tình.
Thật sự thì mình chưa bao giờ thấy bọn tây nó lại làm mạnh như đợt này, nó phang kinh quá, anh em ko chuẩn bị đỡ nổi, may mình còn chơi cửa hậu không thì hết ko kịp ngáp

vậy phải tích cực quay tay để thành pro r :(
mmình tiến cử cái thằng @MrGame trên kia nó là pro đấy. chú mà chơi thì anh chú nên theo hướng thằng mr game

:rolleyes: lại gì nữa vậy bác . tự nhiên lôi em ra
có thằng em nó hỏi là muốn theo pro, mà tớ thì chỉ pro nhất thời thôi chết lúc nào ko biết nên ko muốn cho em nó theo, thế nên tớ giới thiệu em nó đến pro như chú.

có thằng em nó hỏi là muốn theo pro, mà tớ thì chỉ pro nhất thời thôi chết lúc nào ko biết nên ko muốn cho em nó theo, thế nên tớ giới thiệu em nó đến pro như chú.
:( lại nữa em có biết làm đâu . mà pro nhìn lại các bác làm seo kìa nhìn thấy song nhìn lại mình nhục mặt luôn

gtp là cái quái j nhỉ,ai cho em theo với
là làm suverry offer, tải game, tải phần mềm, làm nó cũng nhanh lên điểm kiếm tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week