Offer miễn phí hay Offer có phí ?

chicken1191

Senior
Reactions
403
MR
0.000

Bạn là 1 newbie và cũng giống như tôi .
- Miễn phí hay có phí
+ Miễn phí : Chỉ những cái cơ bản , tự mò off , tự lo sock , làm lúc lead lúc không , mua 5sock thì lead như điên.
+ Có phí : Không phải lo gì cả, từ gà con tập bay lên 15$ 1 ngày . Mọi thắc mắc đều được giải quyết. Luôn được hỗ trợ tận tình.

==> Vẫn tiếp tục nhân Newbie Offer chưa biết gì . Chỉ cần bỏ ra 1 số vốn 70$ . Cả thiên đường đang chờ bạn . :)

Chỉ nhận Newbie ở Thủ Đức và cả quận 9 :

Nick chat ai cũng biết hết rồi thì ko cần phải viết ra nữa.
Pro Jounouchi đã trở lại, chuẩn bị nhận đá, gạch, cao hơn nữa là bê tông của các bác nè :)) :binhsua12:

leanhtuanlat

Junior
Reactions
66
MR
0.001
chú thảy a cái proof chú kiếm dc 1 ngày 15$ a xem , sau đó chú đi đóng bh đi , ko như cam kết đền a gấp đôi học phí a đóng cho chú,còn chú cứ tối ngày đi cưa bom za ko mệt hả, :binhsua12:

Ai thích ăn nhanh thì dùng cách này . Còn muốn từ từ khám phá thì chọn cách kia . Nói chung vụ này ko ép được. Vì cũng ko rãnh mà mở đâu . Mở cho vui vậy thôi , có hay ko không còn quan trọng nữa .
yahoo : [email protected]

***Muốn học Free thì Pm : Pro sangmt .
***Muốn học TOluna thì Pm : Pro_Zone
***Muốn học có phí xong kiếm 15$ 1 ngày thì PM tớ :).

Last edited by a moderator:

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
chủ thớt kêu 2 pro dc thớt đào tạo verify đi, :binhsua10:

Bạn là 1 newbie và cũng giống như tôi .
- Miễn phí hay có phí
+ Miễn phí : Chỉ những cái cơ bản , tự mò off , tự lo sock , làm lúc lead lúc không , mua 5sock thì lead như điên.
+ Có phí : Không phải lo gì cả, từ gà con tập bay lên 15$ 1 ngày . Mọi thắc mắc đều được giải quyết. Luôn được hỗ trợ tận tình.

==> Vẫn tiếp tục nhân Newbie Offer chưa biết gì . Chỉ cần bỏ ra 1 số vốn 70$ . Cả thiên đường đang chờ bạn . :)

Chỉ nhận Newbie ở Thủ Đức và cả quận 9 :

Nick chat ai cũng biết hết rồi thì ko cần phải viết ra nữa.

Cả thiên đường đang chờ bạn :binhsua08:

mình cũng tò mò lắm , chẵng biết nó dạy cái gì nhĩ .
Thiên đường đang chờ bạn :binhsua12:

ngày có 15$ mà thiên đường cái éo gì .
học hỏi thêm thì ko lo , toàn đi lam mấy chuyện linh tinh, mới bước chân vào offers được 2-3 tháng thì hơn ai .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week