Help Offer mobile đã hết thời!

Chào các anh chị!

Em thật sự CHOÁNG khi thời gian gần đây công nghệ tracking phát triển vượt bậc. Họ track được tất cả mọi thứ, dân cheat VN thì lao đao.

Nhưng kinh khủng hơn nữa là có 1 công ty Startup, họ check được tất cả các IP Proxy (SSH, VIP72, Ecốt,...)

Hiện tại một số app đã tích hợp nó. Các bạn chỉ chạy 1 ngày thôi là có report ngay, acc của bạn sẽ bị block ngay lập tức.

Cái này không phải do net phát triển mà do một Startup họ làm để kiếm tiền từ các Advertisers. Net sẽ mất doanh thu nhưng đổi lại thị trường Mobile Marketing sẽ trong sạch hơn RẤT NHIỀU!

Tương lai không xa nữa ( tháng này hoặc tháng sau) tất cả các app sẽ tích hợp cái này và anh em cheat VN sẽ đứng đường hết với nhau!

Chào thân ái các anh em, mình chuyển nghề khác đây. Con đường MMO còn rất rộng, chúc các anh em sớm lựa chọn được con đường phù hợp với mình và kiếm được thật nhiều tiền!

Thân ái và Quyết thắng!
Bài viết rất hay, cho cau 1 like:), cheat càng ngày đi vào con đường cụt rồi!

Hết thời hay không thì tôi không biết chứ bạn tôi vừa mua 1 chiếc ô tô vs lô đất 1 tỉ 5 + 2,3 tỉ trong bank............ :D (nó tham gia mmo được tầm 2 năm)

Hết thời hay không thì tôi không biết chứ bạn tôi vừa mua 1 chiếc ô tô vs lô đất 1 tỉ 5 + 2,3 tỉ trong bank............ :D (nó tham gia mmo được tầm 2 năm)
Sao mà ngon zị, phải phấn đấu thêm mới được:D:D:D:D

cheat tiền của các Nhà Quảng Cáo thế đủ rồi =]]

:d em chỉ thấy Report + cheat cho Tổ Quốc nổi tiếng với Gôgle thôi.

Haha, VN thì nổi cmn tiếng rồi, đi đâu ai cũng biết, có điều ko ai muốn tiếp :D

Hôm nọ tìm mãi dc trang bán vps ngon thì nó Sorry, ko bán cho dân VN, đau hết cả ruột

Cheat --> Ban --> Hết thời :D, Ad network nào cũng rứa thôi mà, bên box CPM cũng thế :D

Haha, VN thì nổi cmn tiếng rồi, đi đâu ai cũng biết, có điều ko ai muốn tiếp :D

Hôm nọ tìm mãi dc trang bán vps ngon thì nó Sorry, ko bán cho dân VN, đau hết cả ruột
:d giờ mà làm ăn với các thánh vn thì cần có máu liều. hoặc hệ thống chống cheat cực tốt

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back