Ask Offer Non-incent

Status
Not open for further replies.
phiền bạn vui lòng dịch giúp mình với ^^, mình k hiểu rõ lắm, mà trong con off mình làm nó k ghi j cả bạn à, nó chỉ ghi thế này
"Converts on SOI. No incent. Traffic from USA only!"
mà SOI là j vậy mọi người?

ko ghi thì thôi. còn kỹ nửa pm AM hỏi coi con off có yeu cầu vậy ko. tuỳ site nữa nếu off yeu cau 2 day >25% thì làm = tool RRS, còn ko thì thôi

Converts on SOI. ko quan trong bỏ qua đi

Không rành về non incent thì tốt nhất đừng chơi. Chơi mà không hiểu gì chơi làm gì. Tốn thời gian thôi và tiền bạc thôi

Không rành về non incent thì tốt nhất đừng chơi. Chơi mà không hiểu gì chơi làm gì. Tốn thời gian thôi và tiền bạc thôi
thì không biết nên mình mới tìm cách học hỏi mọi người trong 4rum , chứ biết rồi thì mình nhờ mọi người làm gì. Chứ có off lead mà mình k tận dụng dc thì cũng tiếc nhỉ?

ko ghi thì thôi. còn kỹ nửa pm AM hỏi coi con off có yeu cầu vậy ko. tuỳ site nữa nếu off yeu cau 2 day >25% thì làm = tool RRS, còn ko thì thôi

Converts on SOI. ko quan trong bỏ qua đi
Nếu nó k ghi thì mình có thể làm như off incent bình thường hả cậu, và mình k cần dùng tool rrs luôn phải k?

phiền bạn vui lòng dịch giúp mình với ^^, mình k hiểu rõ lắm, mà trong con off mình làm nó k ghi j cả bạn à, nó chỉ ghi thế này
"Converts on SOI. No incent. Traffic from USA only!"
mà SOI là j vậy mọi người?
Dịch ý chính thôi bác là chỉ dùng IP US chiến con off đó :D

cr dúi 3% rrs 30% :D :D
trước giờ mình toàn làm off Incent nên k quan tâm đến cái vấn đề RRS này, giờ mới đụng đến Non-Incent nên mình cũng hơi bối rối, xin lỗi nhưng mình hơi ngu cái khoảng này, cr dưới 3% thì mình hiểu, còn rrs 30% có nghĩa là sao hả bạn? mình có cần dùng tool rrs hay k?
và tiện đây mọi người có thể cho mình hỏi thường con off nó ghi ở chỗ cách lead là:
"Convert on SOI" có nghĩa là gì?

RRS Là Tỉ Lệ Người mà tải cái app ý dùng lại cái app ý sau 24H đó
Có 100 Người Tải App thì sau 24h có 30 người mở lại cái app đó để xài thì RR là 30%
Nói theo Offer thì bac lead 100 lần 1 con off thì bác phải lưu lại data 30 lần lead con đó rồi mở lại con off vào các ngày hôm sau có cai tool RRS ý Nghe nói xài nhiều dễ bay ổ cứng lắm :D
Theo em hiểu thì Non tầm 30% và quy định 3 Day for Publisher :D

trước giờ mình toàn làm off Incent nên k quan tâm đến cái vấn đề RRS này, giờ mới đụng đến Non-Incent nên mình cũng hơi bối rối, xin lỗi nhưng mình hơi ngu cái khoảng này, cr dưới 3% thì mình hiểu, còn rrs 30% có nghĩa là sao hả bạn? mình có cần dùng tool rrs hay k?
và tiện đây mọi người có thể cho mình hỏi thường con off nó ghi ở chỗ cách lead là:
ngày thứ nhất bạn làm đc 100 lead ngày thứ 2 bạn mở lại 30 lead để chạy lại và tương tự ngày thứ 3 mở của ngày thứ 2 sau 1 tuần là reset lại :D :D

SOI là dạng offer phải nhập mail đăng ký mới lead

theo như mọi người nói RRS là tỉ lệ giữ lại người dùng, RRS = 30% là ổn, ví dụ như 10 người chơi game thì những hôm sau đó có khoảng 3 trong số 10 người đó chơi lại. Nếu như vậy thì mình chỉ cần lưu lại user và pass để hôm sau mình login vào chơi game lại như vậy gọi là RRS rồi phải không. Vậy thì cần tool RRS nữa để làm gì vậy mọi người?

theo như mọi người nói RRS là tỉ lệ giữ lại người dùng, RRS = 30% là ổn, ví dụ như 10 người chơi game thì những hôm sau đó có khoảng 3 trong số 10 người đó chơi lại. Nếu như vậy thì mình chỉ cần lưu lại user và pass để hôm sau mình login vào chơi game lại như vậy gọi là RRS rồi phải không. Vậy thì cần tool RRS nữa để làm gì vậy mọi người?
ví dụ có 100 cái điện thoại cái cái app đấy. 30% là tính 30 cái điện thoại hôm sau mở lại cái app đấy. Phải lưu toàn bộ thông tin cái điện thoại bao gồm ID, vesion, model,...

cần user và pass login là quái gì,ví dụ đơn giản như game panda pop đi, ngày 1 bạn lead , mở lên chơi tới lever 1, sau đó bạn xài rss để lưu lại. Ngày thứ 2, bạn dùng tool rss để open cái đã lưu ngày 1 đó và chơi game lên lever 2, ngày 3 tiếp tục như vậy chơi lên lever 3. Ý bạn ở đây user và pass là gì ?

mấy off non ngoài RRS còn có ROI nữa. rồi cả royal users nữa.

ví dụ có 100 cái điện thoại cái cái app đấy. 30% là tính 30 cái điện thoại hôm sau mở lại cái app đấy. Phải lưu toàn bộ thông tin cái điện thoại bao gồm ID, vesion, model,...
cần user và pass login là quái gì,ví dụ đơn giản như game panda pop đi, ngày 1 bạn lead , mở lên chơi tới lever 1, sau đó bạn xài rss để lưu lại. Ngày thứ 2, bạn dùng tool rss để open cái đã lưu ngày 1 đó và chơi game lên lever 2, ngày 3 tiếp tục như vậy chơi lên lever 3. Ý bạn ở đây user và pass là gì ?
ý mình là mình làm offer PC ấy, thì mình vào site offer đăng ký rồi làm offer, cụ thể con off ở đây là 1 game, mình chơi đến khi off lead rồi mình lưu lại user và pass để hôm sau mình vào lại, như vậy có được k mọi người hay phải dùng tool rrs nữa
xin lỗi do mình k hiểu về cái khoản rrs này lắm

Vãi bạn. Bạn làm off PC =)) rss là nói về android và ios mà lol
hì ^_^, do mình k có bik rõ về rrs, vậy offer PC non-incent thì cái khoản rrs có cần không hả bạn, và nếu mình lưu lại user và pass để những ngày sau vào chơi game lại như vậy là đc chưa?

nếu là pc thì lưu user và pass hôm sau login là đúng rồi. tầm 30 % là đẹp. bạn lead 10 thì bạn lưu 3 . Xong hôm sau login 3 cái đó mở 1 lúc là ok. tầm 3 ngày liên tục. cứ như vậy mà tiếp dieenx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week