Help Offer real traffic ?

Thanks cậu nhé, trước tớ chơi mấy site CPI toàn bị Chrome nó chặn không cho download, chả kiếm đc xu nào :( nếu được cậu share giúp tớ vài net không bị Chrome block với :D
net trên mình thấy dễ chơi nhất và k bị block đó cậu
minpay 20 $ ,đặt lệnh pay 3 ngày sau có tiền
mình định chuyển sang ppd

net trên mình thấy dễ chơi nhất và k bị block đó cậu
minpay 20 $ ,đặt lệnh pay 3 ngày sau có tiền
mình định chuyển sang ppd

Thằng này thì chỉ có cái là không tự download về được :D Phải nhập code 123 vào mới tải đc, hay là tớ gà quá không biết nhỉ, cậu có cách nào cho nó auto download luôn không cậu?

Thằng này thì chỉ có cái là không tự download về được :D Phải nhập code 123 vào mới tải đc, hay là tớ gà quá không biết nhỉ, cậu có cách nào cho nó auto download luôn không cậu?
nó làm thế để tránh bị gg block đó , thường người dùng k thích auto dowload đâu , ít nhất phải ấn vào nút dl như mediafire . Nói chung người ta đã quyết định ấn link là 90 % sẽ install , còn nếu cậu thấy lead quá ít thì tại trang lừa tình hoặc video lừa tình của cậu chưa thuyết phục hoặc traffic đến quá ít

chạy real trafic không thì rất hiếm khi có converstion. Mình test thử tầm 10k click mà được có vài converstion, lỗ vốn nặng.
10k click mà được vài lead chắc bác chạy spam hoặc kiểu pop traffic cmnr :3

10k click mà được vài lead chắc bác chạy spam hoặc kiểu pop traffic cmnr :3
bác ấy target sai thì làm gì có lead :D
kiểu bán bánh mà đi tảrget bọn ghét đồ ngọt ấy
Với cả tỉ lệ chuyển đổi nó phụ thuộc nhiều thứ lắm , theo mình quan trọng nhất vẫn là nội dung có thuyết phục để người ta làm offer ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week