Help Offer SOI mobile Fritt Valg . rate cao

hóng, mình có 1 con giống vậy, điền info --> submit là có $.30 mà run quá không dám băm :D

^ của bạn info gì, nếu US thì mình nghĩ dễ hơn. chứ chơi EU . bữa chơi 1 lần nó báo all lead fake, vãi ra, info chuẩn , làm như người thật mà báo tất cả fake hết. nên giờ ko dám làm

^ của bạn info gì, nếu US thì mình nghĩ dễ hơn. chứ chơi EU . bữa chơi 1 lần nó báo all lead fake, vãi ra, info chuẩn , làm như người thật mà báo tất cả fake hết. nên giờ ko dám làm
hình như 1 phần do IP nữa thì phải, bên mình làm US, mà có điền tên, email với ngày tháng năm sinh là hết rồi, không có address gì hết :(

thường phải có điền address nữa chứ. bạn thử sock new , fresh chưa, US mình cũng đang làm vài con info đây, thấy AM ko nói gì. chắc ổn. Còn eu thì ko dám làm. trả cao quá.

thường phải có điền address nữa chứ. bạn thử sock new , fresh chưa, US mình cũng đang làm vài con info đây, thấy AM ko nói gì. chắc ổn. Còn eu thì ko dám làm. trả cao quá.
mình xài vip72, check no-blacklist, lead tốt mà sợ AM hỏi thăm thôi :D

vậy thì chiến thôi , sợ gì, theo mình nghĩ off non-incent us thì info chuẩn, private , mail real kèm info. tức là mình thay thằng chủ nhân nó điền hộ thôi :)) . không biết cần thêm gì nữa ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back