Offer thực sự không dễ ăn,các newbie đừng ảo tưởng

Đồng ý vs cậu này, tụi ad giờ bốc lột thậm tệ. Làm chết bà cho nó hưởng. Newbie muôn chơi thì 1 vài tháng đầu chịu khó làm mem học nghề r kiếm đường mà solo. Ko solo ko khá nổi vs nghề off này, solo có vốn lên ad vs 1 group be bé cùng vs nhau mà sống. Thân
Bóc lột ! :D:D bạn định nghĩa sao về bóc lột ! Họ có trình độ hơn thì đương nhiên họ phải kiếm được tiền hơn bạn ! Họ có phần ! Bạn làm ad đi rồi biết nỗi khổ của họ nhé ! Nói như ngậm shift :rolleyes::rolleyes:

mình thấy làm offer củng không khó , mình tự tìm hiểu hết , trước cũng làm dc 1 thời gian ngắn , bây giờ rãnh muốn làm lại nhưng mỗi lần đụng vào là mạng load không nổi thấy nản . hè chẳng biết làm gì toàn chơi game :(

Bóc lột ! :D:D bạn định nghĩa sao về bóc lột ! Họ có trình độ hơn thì đương nhiên họ phải kiếm được tiền hơn bạn ! Họ có phần ! Bạn làm ad đi rồi biết nỗi khổ của họ nhé ! Nói như ngậm shift :rolleyes::rolleyes:
Bác chung trước học Đại Học Vinh chứ gì.... haizzz.... Anh em với nhau mà không giúp đỡ gì hết

thật sự mà nói offer quá dễ. mình ngồi 1 ngày mà làm trung bình > 200$, 1 tháng vị chi 6k có tháng mình làm dc gần 10k$. cảm giác sướng lắm các bạn à. đi với gái mình vung tiền như đại gia. shopping hay mua xe mình ko cần xem giá. thiệt cuộc sống của mình cứ như ông hoàng luôn dc mọi người nể trọng. mình khuyên chân thành các bạn hãy lao vào offer đi đã lắm :D
không nói thành lời luôn......:confused:

Mình đã tìm hiểu và test gần một tháng nay. Với tham vọng làm giàu không khó,kiếm tiền trang trang trải cuộc sống thì mình cũng đã rất cố gắng tìm hiểu.
Nhưng,không thầy đố mày làm nên.
Mình thấy thực sự làm offer không dễ ăn chút nào,làm cả đống times mà có lúc chả trả điểm tý nào hết.
Qua Thread này cũng chỉ có ý khuyên các newbie như mình đừng ảo tưởng thấy người khác làm đc nhiều mà lao vào,không hề dễ dàng đâu
:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
thế thầy của thầy của thầy của thầy của thầy ................. của thầy của thầy là ai ? :D

vẫn có người tự tìm hiểu được nhưng rất ít :D

dù sao offers k hề dễ, kiếm được ai đó dạy thì dễ hơn :D

mình đã từng làm offer và cũng đã có offer lead được vài lần, nhưng mà thấy nó k hề dễ :confused:

nếu làm offers dễ mà kiếm được vài nghìn 1 tháng thì chắc là các admin đã k phải đi thuê member cày hộ :D

Những người làm thu nhập chính từ offers ít khi nào nhận đệ tử hay dạy lắm.,. chén cơm ko shared nhiều . Pro toàn ẩn thân ko :(

mới gia nhập offer mà nghe các bác nói thế này...càng có quyết tâm cày kinh nghiệm.....tất cả ở chữ NHẪN :D

Làm admin mà net scam cái cũng bỏ bú

Nói chung cái gì cũng có cái giá của nó hết .Có cố gắng và đam mê thì sẽ thành công thôi .Cố lên các bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,516
174,800
Latest member
SUPPORTED

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week