Waiting for Answer offernguyen94 nick yahoo : phuongtrieu456

còn cái câu ô nói chưa lừa dc thằng nào alf chính ông nói nhé

thằng mặt l này láo quá, đã bán láo lại còn lí sự, acc info nước khác rồi sửa info việt đi lòe người + acc new cc gì mà xin hết off, nếu nói acc new thì là acc còn nguyên, acc bị xin off rồi mất trinh rồi thì còn gì là acc new

thằng mặt l này láo quá, đã bán láo lại còn lí sự, acc info nước khác rồi sửa info việt đi lòe người + acc new cc gì mà xin hết off, nếu nói acc new thì là acc còn nguyên, acc bị xin off rồi mất trinh rồi thì còn gì là acc new
Nè c. mình chưa động vào bạn nên đừng chữi nhau vậy nha? t bảo nó k mua thì thôi. t k ép. mà sao giwof cứ nói t lừa nó.
Nó xem dc nó mới mua. t có ép là phải mua đâu.

Bác chơi t à. acc đó là t bị ngta lừa nhé. và đoạn chát c bảo mình đi lừa cái acc kiss. nhưng mình k bán cho ai nhé. c vừa thôi nhé Fallingstar
tôi sẽ úp cái ảnh chat mà c nói với tôi. c cũng đã lừa nhiều ng nên mới bảo tôi làm vậy. nếu k trong đầu c làm gì có suy nghĩ đó
Từ đó h mình có bán acc net đâu mà lừa,mình toàn mua ko ấy chứ.mình có bảo cậu lừa ko?câu nào của mình bảo cậu lừa mời cậu dẫn chứng,hay có tật giật mình nên la làng.;)

ụa. vậy sao bác k up đoạn bác chat với t lên. Bác kêu t kiêm lùa ai đi. bác nên xem lại đi. r nói nhá. còn trogn đoạn chat bác là ng chát cuối. nên nó lưu lại đoạn " chưa lừa được thằng nào à". câu này bác hỏi tôi. nên chấp nhận đi

Ặc tui có chat với bác đâu,tui đã bảo tui qua topic khác thấy có đoạn liên quan đến bác nên up hình qua cho mod dễ xử lý mà
Bác bán acc net cho người ta mà reg bằng info us rồi sau đó sửa lại info vn rồi bán là sai rồi chả khác nào treo đầu dê bán thịt chó,huống hồ off bác đã xin mở và bị denied thì người mua mua về làm được gì?

Ặc tui có chat với bác đâu,tui đã bảo tui qua topic khác thấy có đoạn liên quan đến bác nên up hình qua cho mod dễ xử lý mà
Bác bán acc net cho người ta mà reg bằng info us rồi sau đó sửa lại info vn rồi bán là sai rồi chả khác nào treo đầu dê bán thịt chó,huống hồ off bác đã xin mở và bị denied thì người mua mua về làm được gì?
No NO
cái đó chỉ có Y/H " boyhanoichoitroi90" nói với mình. mà tại sao bác lại có cái ảnh lịch sư chát YH. trog đó có tên tôi.
và chủ YH là "boyhanoichoitroi90".
xem ở đâu. cho cái link. còn nếu muốn xem hết log chat của t. tì MOD team qua xem làm chứng nhá

Tối chả reg cái net nào cả. Còn nếu có muốn Y/H ng chuyên lừa đảo thì t gửi cho. ng mà các bạn tin tưởng. nhưng lừa tôi đó

No NO
cái đó chỉ có Y/H " boyhanoichoitroi90" nói với mình. mà tại sao bác lại có cái ảnh lịch sư chát YH. trog đó có tên tôi.
và chủ YH là "boyhanoichoitroi90".
xem ở đâu. cho cái link. còn nếu muốn xem hết log chat của t. tì MOD team qua xem làm chứng nhá
Trong box report này nè,bên topic bác ngoccanh scam 600k ấy
http://mmo4me.com/threads/ngocanhc4-lua-dao-600k-tien-net.162800/

Mà bạn trả lời câu hỏi mod kìa để mod còn biết mà xử :D

Trong box report này nè,bên topic bác ngoccanh scam 600k ấy
http://mmo4me.com/threads/ngocanhc4-lua-dao-600k-tien-net.162800/

Mà bạn trả lời câu hỏi mod kìa để mod còn biết mà xử :D

đó. cậu nói vậy có phải nhanh không? có YH " phuongtrieu456" năm bên trái
Dưới có chữ chưa lừa dc thằng nào là cảu boyhanoi... nói vơi sminhf. chứ k phải mình nói. c thích thì team qua mấy mình xem log chát của c ấy nói với mình. do c ấy nc nhiều ng. r chụp vào nên có tên mình đó

@offernguyen94 post toàn bộ proof log chat lên cho mod xử đi, thanh minh - thanh nga làm gì

Vậy thì cậu trả lời câu hỏi của mod đi rồi mod xử cho.mà mình có nói cậu với bác ngoccanh la một đâu ;)

k thấy mod pm c ơi. mình buzz yahoo r mà k thấy gì hết
Vậy thì bác tl trên này lun đi,các mod thường ít giải quyết qua yh lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week