Waiting for Answer offernguyen94 nick yahoo : phuongtrieu456

Bác nói quá chuẩn.
chủ thớt thiếu kinh nghiệm
còn người bán thì rõ ràng đi lừa nguòi khác
cậu ấy hay nhắc đi nhắc lại câu " tớ đã nói mua hay ko tùy cậu, tớ ko ep"----> quá hay---> có thể hiểu như thế này : có bị lừa hay ko thì tùy cậu:(.
vãi cả buôn với bán
trong bụng c nghĩ vậy hay sao thế. chẳng lẻ t năn nỉ mua. chẳng lẻ vang xin.
Kiểm tra acc sành sỏi lắm. xin offer r k dc giờ la làng

o_O doc tu #1 den #5 :D tum lai la the nay: bac offernguyen94 dung la luu manh gia danh tri thuc:oops: cu cai chay cai coi.... Neu bac la nguoi ngay thang thi refund cho nguoi ta va lay lai acc di:cool: koi nhu chua tung giao dich :) Neu ko con tien thi no ... khi nao co refund vay la hop ly nhat:D con ko thi nick offernguyen94 tu nay cha ai dam giao dich nua:) Hay tinh xa trong rong dung vi vai dong bac le ma danh mat nhan cach
P/S:D gian thuong van la gian thuong
Bạn nên viết tiếng việt có dấu để khỏi mắc công dịch.
@all:
Còn cái thực tế ngoài đời thế này: bạn mua đồ cũ, nó bao test tại chỗ, bạn test hàng xong, bạn đồng ý mua, lấy về xong ra trả nó cho trả không nhỉ? Hay đem lại trả nó đập cho 1 trận ấy chứ.
Tương tự như thế, acc cũ, đã teamview xem acc, chấp nhận mua, giờ lại vào bảo acc dỏm trả lại. Như tui là tui cũng ứ cho trả chứ loằng ngoằng làm gì.

@all:
Còn cái thực tế ngoài đời thế này: bạn mua đồ cũ, nó bao test tại chỗ, bạn test hàng xong, bạn đồng ý mua, lấy về xong ra trả nó cho trả không nhỉ? Hay đem lại trả nó đập cho 1 trận ấy chứ.
Tương tự như thế, acc cũ, đã teamview xem acc, chấp nhận mua, giờ lại vào bảo acc dỏm trả lại. Như tui là tui cũng ứ cho trả chứ loằng ngoằng làm gì.
Xem kỹ lắm bác à. Em để cho xem thoải sức. Bác ấy bấm tới bấm lui. còn mở acc gì đó cảu bác ấy bên máy em để xem nữa. cả 30p ấy

@all:
:mad: vay la lua dao , gian doi khach hang roai.....quang cao ko dung su that.....Nguoi ta co nhu cau moi mua... mua ve cha lam duoc gi thi mua lam con me gi nua +_+ Giong nhu bac di mua cai xe... dem ve ko chay ... cha nhe vac no dem len ban tho ah ..
Biet la acc cu ma cu bao la new, info us thi doi thanh vn....+_+ lam an the .... khac gi lua dao khach hang:confused: treo dau de ban thit cho +_+

Vi du nhe: bac daosythui vo quan bia om... kiu 1 em di hotel .. Tu ba dua cho bac 1 thang bede .... Bao la no cung la con gai ... bac cu thong ass di xem bac co chiu ko:D
p/s: may ko go duoc tieng viet

Vấn đề đây ko phải là acc cu . Mà là acc mới mình mới mua . Mà acc mới mà tự đi xin hết tất cả off của network thì chó nó cho . Nhờ mod có thẩm quyền vào cho kết luận giúp mình @binh6699 @legialoc . Mình đã report scam bên kia rồi

Vấn đề đây ko phải là acc cu . Mà là acc mới mình mới mua . Mà acc mới mà tự đi xin hết tất cả off của network thì chó nó cho . Nhờ mod có thẩm quyền vào cho kết luận giúp mình @binh6699 @legialoc . Mình đã report scam bên kia rồi
Bạn này nói scam hay ghê. Tôi lừa tiền cậu. Hay tôi lừa cái gì mà bảo scam?
Tôi nói lần cuối cùng, bạn xem acc rất kỹ. từ Snaphot>>>>Account>>>Support.
Hôm đó tôi mà quay video là bạn hết chối nhé. Những mục đó đều thấy rỏ hết. về xin offer k dc la làng à

Bạn này nói scam hay ghê. Tôi lừa tiền cậu. Hay tôi lừa cái gì mà bảo scam?
Tôi nói lần cuối cùng, bạn xem acc rất kỹ. từ Snaphot>>>>Account>>>Support.
Hôm đó tôi mà quay video là bạn hết chối nhé. Những mục đó đều thấy rỏ hết. về xin offer k dc la làng à
Cái loại nhà mày đi tự xin off còn chối à . Mày thích chối ko ?

À. c nói làm xem acc r tối mua.
1 lát sau c nói ok.
C xem offer. thông tin reg, thông tin admin net.
Soi lại cả giờ đồng hồ.

Xin offer có gì là sai

Đã ngu còn thích cãi cùn

Đã rảnh và đã đọc hết ;)

Thớt rất hổ báo khi nhắm mắt đưa tiền, giống comment trên ấy, vào hàng đồ cũ chọn tới chọn lui test tiếc xong trả tiền, mang về có lỗi mang ra ai người ta nhận lại nữa :D

Dù ko rõ thực hư ai đúng ai sai nhưng cứ như mình đi, đọc hết 107 comment là có suy nghĩ riêng.

Hay cho câu "Gian Thương"

:mad: vay la lua dao , gian doi khach hang roai.....quang cao ko dung su that.....Nguoi ta co nhu cau moi mua... mua ve cha lam duoc gi thi mua lam con me gi nua +_+ Giong nhu bac di mua cai xe... dem ve ko chay ... cha nhe vac no dem len ban tho ah ..
Biet la acc cu ma cu bao la new, info us thi doi thanh vn....+_+ lam an the .... khac gi lua dao khach hang:confused: treo dau de ban thit cho +_+

Vi du nhe: bac daosythui vo quan bia om... kiu 1 em di hotel .. Tu ba dua cho bac 1 thang bede .... Bao la no cung la con gai ... bac cu thong ass di xem bac co chiu ko:D.
p/s: may ko go duoc tieng viet
Thế này nhé, vô quán kêu 1 em ra, nó ra cho mình lựa (Acc đưa cho xem, teamview abc), lựa xong kêu nó ngồi, ngồi xong sờ mó đủ kiểu (mua về xong xyz), đến khi đứng dậy coi có phải trả tiền không? Bạn dám nói không trả tiền sau khi lựa rồi kêu nó ngồi lắm àh. Mấy thằng bảo kê nó đập cho không đẹp không ăn tiền ah nha. Cái này là phân tích theo hướng của bạn nói rồi đó.

Last edited:
haiz. tôi nói thật các bạn. bác ấy xem rất kỹ. tôi chả làm gì cả. bác ấy soi từ trên xuống dưới. lúc đó k nói gì cả.

giải quyết nhẹ nhàng thôi bác ơi. tranh cãi chi cho mệt. sự tình sao ai cũng biết rồi. thông cảm cho nhau tí cho êm chuyện. mỗi ng chịu thiệt 1 tí. đều vì miếng ăn cả thôi.

haiz. tôi nói thật các bạn. bác ấy xem rất kỹ. tôi chả làm gì cả. bác ấy soi từ trên xuống dưới. lúc đó k nói gì cả.
Tôi hỏi cậu , khi đi mua acc ko teamview để xem acc thì làm gì ? Tôi soi từ trên xuống dưới nhưng chỗ các con off tôi ko để ý là cậu đã xin hay chưa . Đây cũng là sự cố và tất nhiên một phần lỗi do tôi .

Nhưng do tôi tin cậu tưởng cậu nói acc mới tức là vừa mới reg ( có mail review rồi một lúc sau tôi thắc mắc ko có mail active thì cậu gửi ảnh cho xem mail active )

Và acc mới là gì tức là chưa động đậy vào các con off . Còn 20 $ với tôi nó chẳng phải là nhiều nhặn gì cả . Mất cũng được , cho cũng được . Nhưng sao phải cho đúng . Còn loại người như cậu ý , tôi thừa sức lừa lại được 1 triệu đến 2 triệu mà vẫn phải tâm phục khẩu phục .

thớt có vài cái sai .. đó là khi mua thớt chắc chỉ check 1 số thứ và cứ ỷ y rằng cậu kia bảo ạc mới ...( chỗ này nói rằng thớt có thể tin tưởng người bán về cái ac new lên không để ý , và chỉ check 1 số thứ ) ..

còn về người bán : mình có thể nói rằng bạn là chính là 1 gian thương ( không scam) và cái câu , cậu nói ( không mua cũng không sao ) nó đã trở thành cái đúng cho cậu để khỏi bị gắn cái mác scam .. nhưng cái mác gian thương lại được treo lên người cậu vì cai câu ( ạc new ) nhưng khí bán thì lại là...... như cậu bạn kia nói treo đầu dê mà bán thịt chó vậy ... khi bán chắc chăn chủ bán biết ạc no new ( nhưng khi người mua hỏi thì cậu bảo new ) ( đừng nói là cậu cũng không bik ac này new hay không new nhé ).

chốt 1 câu đây là 1 cú mua bán ngoạn mục mà người mua sai và người bán có vài bằng thứ bất lợi cho người mua ( nhưng theo mình thì người bán là 1 gian thương chính quy , sau này có gd thì các bác lên cẩn thận với ạc này )

Tốt nhất là cứ tẩy chay và tránh xa bác này cho nó lành - bác đểu vãi. Bác đã có chủ ý Cam là cái chắc, nếu như thớt check kỹ và đạp ngay vào mặt bác ấy thì đỡ phải cãi nhau đến tận bây giờ. Bác kia không có chủ ý mà cứ phán 1 câu xanh rờn là "đã check kỹ rồi giờ không xin off được thì ráng chịu" - nghe rất ức chế. Thằng nào tỉnh thì nó đạp cho vào mặt vì bố láo, còn thằng nào không tỉnh bị lừa thì bác ấy sẽ lại phán là cho mày chết vì tao đã đầy đủ bằng chứng cho mày check rồi. Cứ như thế kiểu gì cũng tìm được những con mồi như thớt vậy. Như thế không phải động cơ Cam Quýt thì là cái quái gì. Càng đọc càng thấy ức chế. Cứ gân cổ lên cãi nữa chứ. Xem các mod phân xử sao vụ này, mãi mà chưa xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week