Analysis Offers!!! Công việc kiếm tiền dành cho tất cả mọi người!!!

kenkutek0ol

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Thương trường là Chiến trường

Yes!!
nhưng đối với Tớ....chẳng là gì hết:D nghiệp này ai thích làm thì làm,không thích thì thôi:) có thể vào làm cho biết về ntn là làm Offers cũng chẳng mất mát gì,làm việc lâu dài+ muốn kiếm tiền thì rất hoan nghênh
Thanks!

:( mình chỉ biết ...làm off đơn giản thôi ..( đăng kí ..dán mail ) còn mấy loại khác chưa biết làm ... có dc ko vậy...mình có time để học cả ngày
thêm nữa là đã đọc qua mấy bài hd làm off rồi nhưng khi làm chưa biết loại vào loại nào >"< bác dh cho em kiếm với

Last edited by a moderator:
anh hùng mà cũng đi mách lẽo cơ đấy đến sợ

cái gì vậy ta???? có ý gì thế???

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:40 PM ----------

toàn quảng cáo tháng 15-17k $ chắc dân nó đổ xô đi làm ko còn ai ngồi click click :))

ui bác nói khó đâu có đúng :D PTC vẫn kết hợp đều đều mà :) có bác còn đánh capcha+làm Off+PTc... đủ cả :)

---------- Post added at 01:46 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

:)) bác mod ơi 17 giờ cũng chưa chắc đã ai làm đâu

oài... không ai làm ?? sao đi lập topic tuyển Mem làm gì cho tốn công sức,thời gian tiền bạc ...thế Bác :|

Last edited by a moderator:
He he, vậy bạn chỉ mình các bước cơ bản được không? Mình cũng đã tìm hiểu trên mạng nhưng cảm thấy vẫn chưa chắc lắm. Khi nào thì group bạn tuyển newbie lại vậy?

:( mình chỉ biết ...làm off đơn giản thôi ..( đăng kí ..dán mail ) còn mấy loại khác chưa biết làm ... có dc ko vậy...mình có time để học cả ngày
thêm nữa là đã đọc qua mấy bài hd làm off rồi nhưng khi làm chưa biết loại vào loại nào >"< bác dh cho em kiếm với
đọc kĩ giùm cái toppic., mọi người cứ Add nick ầm ầm, mà ko nói là Mem ở 4room nào......
Tớ không biết là ai với ai.........rồi lại đi kêu la lên là ko tận tình........

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,492
Latest member
PhanBi94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back