OFFLINE HÀ NỘI

Cảm ơn SellPP đã tổ chức giúp mình, do mới chuyển nhà chưa có mạng, mạng cty nó lại chặn ko vào được forum nên mình không cập nhật được tình hình :) may mà cu doanhtien báo cho :D
@SellPP : giảm tiền đóng của anh e xuống chút nhé, thiếu mình tài trợ :D

Cảm ơn SellPP đã tổ chức giúp mình, do mới chuyển nhà chưa có mạng, mạng cty nó lại chặn ko vào được forum nên mình không cập nhật được tình hình :) may mà cu doanhtien báo cho :D
Mình cũng tính rồi cậu, nếu thừa sẽ gửi lại anh em :D, thôi mình cũng giảm xuống 150k anh em sinh viên hỗ trợ 50k còn các bạn nữ free nhé, thừa refund thiếu anh em mình chia đôi là ok :)

Hí hí yêu nhất anh =)))))) Sinh viên nắm cuối đang vượt khó :D

Mình cũng tính rồi cậu, nếu thừa sẽ gửi lại anh em :D, thôi mình cũng giảm xuống 150k anh em sinh viên hỗ trợ 50k còn các bạn nữ free nhé, thừa refund thiếu anh em mình chia đôi là ok :)
hai bác ko phải trả lại tiền đâu,mấy bác đứng ra làm thủ quỹ luôn,nếu thừa xung quý để liên hoan tháng sau.để mong sao mọi người mỗi tháng có 1 buổi thể này để đi giải ngố và .....

hai bác ko phải trả lại tiền đâu,mấy bác đứng ra làm thủ quỹ luôn,nếu thừa xung quý để liên hoan tháng sau.để mong sao mọi người mỗi tháng có 1 buổi thể này để đi giải ngố và .....
Mình cũng đang tính anh em 1 tháng tụ tập 1 lần :D nhưng mà cái đấy để sau cậu :D, còn chuyện gì ra chuyện nấy mà :D

thì mình góp ý thế thui..còn hôm đó bác có lời nói với a/e quyết định à.cón nếu đc thế thì mừng quá
Thì sau vụ này về tớ làm pic nữa hàng tháng 1 lần offline nhậu nhẹt là ok rồi :D, Úp cho anh em đăng ký :D

Thấy bao nhiêu ông kêu muốn đi, rồi đợi thời gian địa điểm thì đăng ký, mà đến giờ mới được 12 mạng, toàn nói mồm thế này :mad:

Xin gạch em ra khỏi tên đăng ký do cuối tuần em về quê ăn cưới chị ruột. Rất thông cảm cho em

Chú gửi lại anh SĐT nào :-w

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week