Offline miền bắc khu vực Hà Nội

zzbynzz

Hero
Reactions
703
MR
0.136
Thế thì em không đi được rồi, thứ bảy em vẫn phải đi học , chủ nhật 4h chiều mới được nghỉ. Anh chuyển sang chủ nhật 4h chiều đi :))

Last edited by a moderator:

lephong0209

Banned
Reactions
114
MR
0.000
À , miền bắc chưa tổ chức off phát nào , nhân sự kiện họp mặt BQT trong thông báo của Shin , mình lập luôn cái lịch offline nhể :D .

Mình dự định là sẽ làm vào trưa thứ 7 tuần sau tức 8-9-2012( fix so vs lịch cũ 1 tuần ) . Địa điểm sẽ thông báo vào thứ 6 sau khi chốt danh sách , tất nhiên là BQT sẽ góp trước 1 khoản chi phí , dự tính là mỗi mem mang tầm 100~150k dằn túi thui , ăn uống nhỏ nhẹ ý mà :m003: .

Bình đẳng công dân nhân quyền nên nam nữ dư nhau nha =) .

Các bạn đăng kí theo form sau nhá :

P/s : mọi người thấy sát quá thì pm để BQT move ngày khác cho thư thả nha :m120:
Yo yo nào :m036:

không có thời gian đi nữa nhưng vẫn thank cái

- - - Updated - - -

À , miền bắc chưa tổ chức off phát nào , nhân sự kiện họp mặt BQT trong thông báo của Shin , mình lập luôn cái lịch offline nhể :D .

Mình dự định là sẽ làm vào trưa thứ 7 tuần sau tức 8-9-2012( fix so vs lịch cũ 1 tuần ) . Địa điểm sẽ thông báo vào thứ 6 sau khi chốt danh sách , tất nhiên là BQT sẽ góp trước 1 khoản chi phí , dự tính là mỗi mem mang tầm 100~150k dằn túi thui , ăn uống nhỏ nhẹ ý mà :m003: .

P/s : mọi người thấy sát quá thì pm để BQT move ngày khác cho thư thả nha :m120:

- - - Updated - - -

o0fin0o

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Đăng ký 1 slot nhé MOD.

Có gì MOD nhắn tin báo cho mình 1 tiếng sau khi chốt list nhé, sợ nhiều lúc ko để ý ko vào topic :D.

Last edited:
Trừ các pro ra thì mấy ai quen ai, nhưng quan trọng là tinh thần và nhiệt tình, đâu ai tự nhiên quen ai đâu, đi thì mới quen, mới biết, và đi để giao lưu học hỏi chứ, muốn là newbie mãi àh :D

LunioLuny

Junior
Reactions
316
MR
0.000
Chuẩn bị đi off nầu :m066: Em 1 slot :m066: ~

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
1 lần nữa , các bác thích thứ 7 hay chủ nhật nào :) . Tất nhiên sẽ làm vào tầm trưa 11h ăn uống cho thư thả để chiều mọi người ở xa còn về sớm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week