Ối giời ơi , hận lần 2 , ối giời ơi , hôm nay sao mà ta xui tận mạng thế này , ối giời ôi , ta hận l

Status
Not open for further replies.

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000
phím máy desktop bị khùng đã đành , qua máy lap cạp . rảnh thúi đi cài giao diện adroid cho win7 , restart máy xong nó lỗi luôn ko hiện lên , ối giời đất ơi , sao hôm nay con xui tận mạng thế này :binhsua76: chuẩn bị xách máy đi cài lại win , ối giời đất ơi :binhsua72: ôi giời đất mịa ơi :binhsua80: ôi thánh địa ơi :binhsua24: ối . . . ối . . . ối . . . ơi :binhsua29: móa ơi :binhsua46: father ơi :binhsua53: ông nội ơi :binhsua155: ngồi viết comment mà cũng nản vãi ơi ơi , phím bị điên :binhsua159::binhsua160: giờ ngồi tìm cách vào đc lại để sửa laptop :m017: đúng là thích vọc máy mà chả có chuyên môn mau chết bất tử :m040:
Hôm nay xui quá nên rất là sờ trét , các bác thông cảm giúp iem :binhsua08:

hố hố , bác này chắc oánh captra mệt quá vào spam chơi đây mà , bác bao đen chắc là vừa ngủ dậy đang rảnh rỗi không có việc làm đấy à . :binhsua79:

bó tay không biết bác này hôm nay bị làm sao.qua muc captcha này viết bài lung tung

máy cùi bắp thì chịu thôi

bùn cười bác này...cẩn thận bác bao vào lần 2

Ủa pác này hôm bữa làm cái dự án gì lớn lắm mà, sao bây giờ lại cạp tiếp nhỉ ???

dự án có liên quan gì đến ko cạp hở bạn , mình làm quản lý mà , tối gom lại xử lý có 5' đồng hồ thôi là lấy $ thì có gì mà tốn nhiều thời gian , rảnh thì kiếm thêm chứ ko lẽ ngồi ở ko ???

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

Cho bác này vào đại lao 1 ngày cho bớt hận! Ai vote ko nào?

ko vào đại lao đâu :(( vào Chí Hòa thôi :((

ối khổ quá , đang safe mode vào lap gỡ nó ra :(( hic , core i5 mà cùi như gì , máy bàn thì core extreme :(( cũng cùi luôn :((
có nhất thiết phải lên chém box captra không bác ơi , nếu mà máy bệnh mà muốn chút giận thì lên box chat để anh em chém cho zui nhé =)) chứ không lại máy bác bệnh bác lại bệnh theo thì chết :binhsua04::binhsua04:

thế nàu cũng lập top nữa tốnm tài nghuyên quá

5tin này lớn rồi chứ đâu còn con nit nữa mà làm chuyện khùng khùng không vây? 2 topic liên tiếp rồi đề nghị mod band nick, tôi ngoan cố để ý thấy lặp topic pa long nhiều, bữa trước nói là bác của đi đám ma chụp được ma, rồi mở topic đồi mua 20 máy tính, để ý thấy toàn là nhảm nhí...

dự án có liên quan gì đến ko cạp hở bạn , mình làm quản lý mà , tối gom lại xử lý có 5' đồng hồ thôi là lấy $ thì có gì mà tốn nhiều thời gian , rảnh thì kiếm thêm chứ ko lẽ ngồi ở ko ???

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:45 AM ----------

ko vào đại lao đâu :(( vào Chí Hòa thôi :((
chủ thớt có việc gì cần liên quan đến máy tính cntt thì pm mình nick yahoo mình sẽ chỉ những gì mình biết.

phím máy desktop bị khùng đã đành , qua máy lap cạp . rảnh thúi đi cài giao diện adroid cho win7 , restart máy xong nó lỗi luôn ko hiện lên , ối giời đất ơi , sao hôm nay con xui tận mạng thế này :binhsua76: chuẩn bị xách máy đi cài lại win , ối giời đất ơi :binhsua72: ôi giời đất mịa ơi :binhsua80: ôi thánh địa ơi :binhsua24: ối . . . ối . . . ối . . . ơi :binhsua29: móa ơi :binhsua46: father ơi :binhsua53: ông nội ơi :binhsua155: ngồi viết comment mà cũng nản vãi ơi ơi , phím bị điên :binhsua159::binhsua160: giờ ngồi tìm cách vào đc lại để sửa laptop :m017: đúng là thích vọc máy mà chả có chuyên môn mau chết bất tử :m040:
Hôm nay xui quá nên rất là sờ trét , các bác thông cảm giúp iem :binhsua08:

Có đĩa Win 7 cho vào repare lại là oki àh tintin... :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip