Ối giời ơi , hận lần 2 , ối giời ơi , hôm nay sao mà ta xui tận mạng thế này , ối giời ôi , ta hận l

Status
Not open for further replies.
Ông này chiến tranh không lành mạnh nè.muốn chiếm dc trái tim ai đó thì phải sức mẻ chứ.Chưa chi trù :m138: đối thủ ra đảo rùi.Mà pac với ông hípsi chắc ko đấu lai ông luck đâu.Hoa đã có chủ lớ xớ là ăn boom đó :m191: => :m184: =>:m132: Bác ko nghe à cái gì de có là dễ mất thui

---------- Post added at 12:28 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Tôi xấu trai lằm show lên là box cap cha này vắng hoe luôn đó ,tới lúc đó đừng nỏi sao tui chưa nói trc' :bye:
p/s behu ngồi máy lâu có bi cận không.
Mà nghe nói hipsi là IT hả đang tìm hỉu C+ có gì chỉ nha bác

chém ghê quá, đi ngang mà lạnh hết cả gáy đây. mà có tỉnh tò hay ko thì cũng phải làm cho tỏ tường chứ! KN cho thấy hoa nào có chủ là hoa đẹp, có khi vừa đẹp vừa thơm.:binhsua07:

ôi trời :)) :))
Mới chui đầu về box mà thấy toàn hận hận thế này hả trời =))))))))))))))

ôi trời :)) :))
Mới chui đầu về box mà thấy toàn hận hận thế này hả trời =))))))))))))))

Chào beg.beg có ai chưa hiện tại box có mình behu mà qua trừi ng muốn cưa luôn :ông hípsi với ông kid_choco đanh chiến tranh với nhau đó,bác yenly thì đang monmen vô trong tóp đó(ko bit có nói woa ko nửa :binhsua146:)Beg muốn làm hoa trong đây luôn không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom