♥♥♥ Ôi ! Khó chọn quá ♥♥♥

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
xin chào các bạn , ai gia nhập MMO đều muốn kiếm đc nhiều $$$$$$$$$$$ ?

vậy b.giờ có 1 lựa chọn bạn sẽ chọn ai trong tấm hình này ?

+ 1 ngoan hiền lễ phép nhà giàu , xì tiền cho bạn có thể nấu cơm = đốt tiền ? nhưng đc cái là em này CÁ SẤU vùng AMAZON gọi bằng cụ

+ 2 xì tin xinh đẹp với nụ cười hút hồn + có bánh cho các bạn ăn nhưng mà nghèo ?

Quan trỌng nhẤt là chỌn 1 ngƯỜi con gái có ĐiỀu kiỆn kinh tẾ lo Đc cho ta
quan trỌng thỨ 2 là chỌn 1 ngƯỜi con gái làm ta vui vẺ, chia sẺ Đc vỚi ta
quan trong thỨ 3 là chỌn 1 ngƯỜi con gái chĂm lo Đc viỆc gia Đình , chĂm sóc con cái
cái quan trỌng thỨ 4 là ko ĐỂ 3 ngƯỜi con gái trên gẶp nhau....
Em chỈ thích gái ĐẸp!!!

nhìn hình em xinh : nhà cửa sạch sẽ, rèm cửa đẹp mà còn sơn móng nâu rất ăn chơi, còn con béo nhà cửa nhếch nhác, quần áo xấu @@ chắc tiền đó là gom góp mãi mới có :))

e chọn e nhà nghèo:)) minh la thăng con trai sao phải sợ, đủ sống là đc rồi ham hố gì, sông co thể cạn nui co thể mon nhưng cai xâu k bao giờ đẹp lên đc:D

e chọn e nhà nghèo:)) minh la thăng con trai sao phải sợ, đủ sống là đc rồi ham hố gì, sông co thể cạn nui co thể mon nhưng cai xâu k bao giờ đẹp lên đc:D

nó đc cái lắm $ đấy bạn ah , mà bạn lấy về yêu bác hồ 500000 VND chứ gì nó nhỉ , ý nghĩ của bạn muốn nó chết sớm để làm 1 em chân dài khác ah ? :D

nó đc cái lắm $ đấy bạn ah , mà bạn lấy về yêu bác hồ 500000 VND chứ gì nó nhỉ , ý nghĩ của bạn muốn nó chết sớm để làm 1 em chân dài khác ah ? :D

có nhiều tiền sinh nhiều tệ nạn lắm bác ak:)), nếu cho e chọn e chọn e nhà nghèo kia thôi:D, ý kiến riêng mà hehe

dân MMO $ làm ra như nước mà chọn em 1 thì sai lầm quá.
khi nào tật nguyền thì hãy nhớ đến lựa chọn 1.
ko có gì thay đổi thì MMO sẽ chọn em thứ 2. ngoan hiền chịu khó. về có thể hướng dẫn chơi MMO. PTC,PTU,...

dân MMO $ làm ra như nước mà chọn em 1 thì sai lầm quá.
khi nào tật nguyền thì hãy nhớ đến lựa chọn 1.
ko có gì thay đổi thì MMO sẽ chọn em thứ 2. ngoan hiền chịu khó. về có thể hướng dẫn chơi MMO. PTC,PTU,...

còn em hướng dẫn chơi đóng gạch xây nhà hì hì , PTC PTU HYIP ... cái đó để sau

tính toán j nhiều !
chọn cã 2 em cho khõe !
thích nữa thì 3,4,5.. em cũng được !:binhsua79:

hê hê, mình chọn gái đẹp, chọn đứa kia về chăk ko muốn sống nữa, nhiều tiền nhưng cô đơn, chọn em xinh gái về ngày nào kũng dc " mần tí " ko sướng ah.
I love gái đẹp

Cứ em 2 mà thẳng tiến, tiền mình còn kiếm ra được chứ mà chọn em 1 xong chắc chỉ có nước chết sớm

haizz em thì em chọn đứa thứ nhứt rồi lấy $ nó nuôi đứa thứ 2 :))=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,526
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom