♥♥♥ Ôi ! Khó chọn quá ♥♥♥

cái con mắm mập bên trái ấy ôi thôi khỏi phải nói , nhìn 1 dàn shot hình xì tin e ấy nhìn muốn phun cơm vào cả màn hình =)) nổi tiếng quá rồi =)) Ai có hình e ấy show 1 dàn lên đây để mình đc chiêm ngưỡng lại :D lâu quá ko đc chiêm ngưỡn dung nhan trời phú của ẻm :D

em chọn con nhà giàu! rồi lấy $ của nó đi bồ với con nhà nghèo:binhsua79:

nhìn hình em xinh : nhà cửa sạch sẽ, rèm cửa đẹp mà còn sơn móng nâu rất ăn chơi, còn con béo nhà cửa nhếch nhác, quần áo xấu @@ chắc tiền đó là gom góp mãi mới có :))
khoái câu bác này. CHí lí. ng ta có câu : đừng nhìn bề ngoài. Biết đâu em hot girl đang dìm hàng ở đâu đấy ai biết đc

Người ta bảo có tiền mua tiên cũng đc, mà em có tiền ko đi phẫu thuật thẩm mỹ với sang hàn quốc được à, thành đại mỹ nhân ngay ấy mà =))

Còn nếu ko chỉnh hình nổi thì đành chọn em kia thôi, người ta nói chỉ cần ngắm gái đẹp cũng có thể no mà lại =))

có gì mà fải nghĩ, chọn e xinh đẹp
để ý kỹ tấm pic đó ta sẽ thấy phía sau mỗi người là cửa sổ nhà
=> kết luận e thứ 2 giàu hơn e thứ 1, và bịch bánh đó là thử lòng các đấng phò mã thôi, hơ hơ

mà chọn phứt em xinh cho lành, em xấu kia nhìn biết nhà nghèo rồi, đã giàu thì ko có chuyện xấu, đơn giản vì mấy em giàu lúc nào chả bỏ tiền đi chỉnh hình, tập gym, ăn kiêng giữ eo, mỹ phẩm mỹ phiếc, nâng mũi sửa mặt nâng ngực, đã ko xinh thì thôi sao có chuyện xấu vậy đc:binhsua21:

có gì mà fải nghĩ, chọn e xinh đẹp
để ý kỹ tấm pic đó ta sẽ thấy phía sau mỗi người là cửa sổ nhà
=> kết luận e thứ 2 giàu hơn e thứ 1, và bịch bánh đó là thử lòng các đấng phò mã thôi, hơ hơ
bố cái ông mắm soi gì mà kĩ thế =))

Và TH cũng ko khả thi, nghĩ mình là hotboy à mà đc quyền chọn em nào cũng đc =)) kế hoạch là theo đuổi em xinh, em ý ko chịu thì chạy ra xin tiền em xấu kia để chơi trò tình hờ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,526
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom