Other Ôi PAYWEB !!! @@ (Club PW cũ)

Status
Not open for further replies.
Lên cho ngày mới nào, hôm qua bạn nào pm tham gia thì báo danh nhé ^^

ID 239012xxxx
đã chuyển 7.25$
LR U8229810

Last edited by a moderator:
ID 239012xxxx
đã chuyển 7.25$
LR U8229810
ID 2884506xxx
đã chuyển 2.5$
LR U7625726

Đã xong, hợp tác thành công chúc các cậu mọi việc suôn sẻ ^^

- PW:1125614xxx
- LR: U4650564
- đã send cho anh trung 1.75PW :">

mình hiện tại đang có 1$ Payweb bạn trung có EX đc ko mình gửi hộ cái đang hùn tiền LR chơi HYIP

Gửi từ 0.75 trở lên là đổi đc rồi cậu, 1$ thì nhận đc 0.25$ LR nếu cậu cần gấp còn không đợi mai get thêm cho nhiều rồi đổi sau có lợi hơn

Đang có 4$ PW ===> chuyển qua cho trung thi còn 3.5$ PW thì nhận đựoc lại bao nhiêu LR nhỉ

Mình chia lời theo phần trăm tiền cậu góp, sẽ đc thêm từ 0.2-0.5 hoặc hơn tùy số lời >> tức là đc 3.2-3.5 LR tùy lúc

Các cậu ai tham gia cứ báo danh và sent tiền nhé, mình check là dảm bảo sent LR trong ngày thôi ^^

ai cho hỏi h đăng kí lâu ko nhận được support nhỉ gửi cái CMTND từ tối qua đến h mà chẳng thấy hồi âm >.<

chờ đủ 1 ngày xem sao, chưa đc 24h mà cậu ^^

trời topic hay và hữu ích vậy mà ko ai thank cho chủ thớt à, em thấy mấy anh mấy chị nhiều khi vô tâm quá, văn hóa nút thank đâu òi :), sr nếu có gì anh chị dừng chém tội nghiệp em

ai chỉ hộ cách nào để get bonus cho 2 acc trong 1 ngày trong cùng 1 máy với được không. hỏi mãi chưa ai hồi âm à >.<. mình fake ip liệu có sao ko nhỉ

fake ip, dùng sock cũng ko làm đc đâu bạn, bạn thử rs modem coi làm đc ko

cũng không được bạn à. thậm chí là chính acc của mình lại không được mới chết chứ được acc của bạn >.< ai biết cách chỉ giúp với

cũng không được bạn à. thậm chí là chính acc của mình lại không được mới chết chứ được acc của bạn >.< ai biết cách chỉ giúp với

Vậy thôi cậu đừng cố gắng làm nữa, lấy 1 acc thôi, mình cũng thế nè, còn ai lấy đc thì lấy mình chơi chân chính thôi ^^

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:15 AM ----------

Một loạt PROOF ex về LR của club đây, cung chiêm ngưỡng nào ^^:

tiện thể kế luôn cái proof từ Globobux, chờ đợi mòn mỏi đúng 1 tháng trời 20/3 >> 19/4 mới chịu nhả xiền cho mìn :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week