Ôi Voãi Hoa Hậu VN =.=!......fan LOL zô nhận hàng Khazix =.=!

Thấy @thachthao khá là bức xúc, đi thi hoa hậu giật giải nhất luôn đi nàng ;)

Mình nói gì đâu mà bức xúc, :eek::eek::eek:

Ko chê hoa hậu 2014 xấu 1 câu nào nhé, mình chỉ khen Huyền My đẹp thôi, khen vậy đâu có chi đâu bảo bức xúc :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Ko đủ chiều cao dự thi và cũng ko hứng thú với bất cứ cuộc thi sắc đẹp nào, trước hồi học cấp 3 bị ép đi thi Thanh lịch trường thấy chán òm, vào thi quên cả số báo danh rồi tìm ko ra, cắt đại cái bìa lấy bút dạ rồi viết số gim lên đeo, tất nhiên là đc giải rút. Mấy đứa cùng lớp ngày trước giờ có nick mmo nó vẫn nhớ giai thoại đi thi ngày xưa này của mình đó, :D:D:D

Ko có ý kiến gì về hoa hậu nhé, các thím tag zô là hiểu lầm rùi đó, pp :D:D:D

:)) đ' hiểu nghĩ gì kêu ngta xấu đc make lên nhìn ai chả già
với cả hoa hậu ngta toát lên vẻ lịch thiệp . tao nhã nữa nhé

Mình nói gì đâu mà bức xúc, :eek::eek::eek:

Ko chê hoa hậu 2014 xấu 1 câu nào nhé, mình chỉ khen Huyền My đẹp thôi, khen vậy đâu có chi đâu bảo bức xúc :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Ko đủ chiều cao dự thi và cũng ko hứng thú với bất cứ cuộc thi sắc đẹp nào, trước hồi học cấp 3 bị ép đi thi Thanh lịch trường thấy chán òm, vào thi quên cả số báo danh rồi tìm ko ra, cắt đại cái bìa lấy bút dạ rồi viết số gim lên đeo, tất nhiên là đc giải rút. Mấy đứa cùng lớp ngày trước giờ có nick mmo nó vẫn nhớ giai thoại đi thi ngày xưa này của mình đó, :D:D:D

Ko có ý kiến gì về hoa hậu nhé, các thím tag zô là hiểu lầm rùi đó, pp :D:D:D
được đi thi thanh lịch à - up ảnh cho anh em mmo xem với

nhìn mặt nguy hiễm vl

trên truyền hình thì make up già..ảnh đời thường thì thấy 100% 360....chưa thấy mặt mộc :D ....nhưng cơ bản vẫn ko đẹp hơn 1 số hoa hậu khác :D

Last edited:
Á hậu Huyền My
chảy dãi tới chết

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week