SCAM Oil Standard - Oilstandard.net

Status
Not open for further replies.
Đừng nói như vậy chứ. Mọi người đã chắc chắn là nó scam chưa? Trời ơi. Chắc mình k dám chơi 1 lần nào nữa mất. K còn gì để nói rồi

Và giờ đây anh nhận ra 1 điều ... cứ ngỡ mình may mắn ăn HYIP vài lần nhưng mà trước sau cũng bị scam.

Để ăn 10$ để hồi hộp mất 100$ thì ... trong khi không cần bỏ 100$ vào HYIP vẫn kiếm đc 10$ tuy chậm mà chắc an toàn.

Tuy chưa phá sản dù rút được hay không tui cũng chia tay HYIP. Tạm biệt anh em HYIP tui đi đây. Sư phụ ... đợi ngộ không với !!!

Last edited by a moderator:
gsmonitor báo scam oil vs ucb r`:)),thế là tịt hy vọng

Giờ thì em nói để làm gì ... đã không còn lại gì ... hehe

( Nó mà paid thì cúng con heo sữa quay xả xui )

Last edited by a moderator:

( Nó mà paid thì cúng con heo sữa quay xả xui )
Ông này sến ghê...........:D,đừng từ bỏ mọi hi vọng.:D

( Nó mà paid thì cúng con heo sữa quay xả xui hí hí )

Mình cũng mất 40$ từ crossbanking.com rồi :D

Có cũng ko nói cho ông lỡ ông biết ko chịu pay thì sao haha. :D. Mình ăn ở hiền lành 1 acc LR thì ko có nhưng hình như có 10 acc thì phải :)).

Anh em cẩn thận rất có thể kimlong liên kết với admin site hốt phát cuối. Mai scam cho coi haha. ;))

Ha ha. Mình nói thiêng nhỉ ;)). Chia buồn với các bác bị scam nha. Đừng nản. Ăn cam trước ăn tiền sau kaka.

Ha ha. Mình nói thiêng nhỉ ;)). Chia buồn với các bác bị scam nha. Đừng nản. Ăn cam trước ăn tiền sau kaka.

Tại ông này nói thiêng quá. Đề nghị anh em treo vnpt289 lên lột quần bún trym.

Sao mọi người ảm đạm thế nhỉ. Vui vẻ lên nào. Chắc chủ nhật chủ thớt đi nghỉ mát nên pay chậm ý mà. Với đi nghỉ ko pay đc nên rút pay out xuống.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member
nguyenha159
Back
Top Bottom