OKPAY – Phương thức thanh toán mới và cách để lấy BONUS FREE mỗi ngày

Xin phép chủ thớt cho mình leech bài qua 1 4r khác nhé , đã ghi rõ danh tánh của bác dồi :)

Ok nhưng mình đã post hết mấy forum vn mà mình biết rồi, ko biết có trùng với bạn ko ^^

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

cho mình hỏi thêm
trang này add từ PP đc k nhỉ
theo mình thấy thì k mà
chủ thớt nói có thể :D
add = PP, ex ra LR

Mình có nói là add vào bằng PP đâu, mình nói là nó cho ex từ okpay sang pp, ap, lr còn từ pp hay ap ko cho ex chiều người lại, ngoài ra add tiền vào thằng okpay thì có mấy thằng ở cái hình cuối ấy, bạn xem lại nhé ^^

mình không biết, chưa thử nhưng hỏi vậy là biết bạn định cheat nó à :)
@monbaka: random bác, từ 0.01-0.02 mỗi ngày
@bomphan318: phải có chữ OK trước dãy số xxx nữa bạn, bạn thử chụp hình cái trang okpay để mình xem số id cho
P/S: thằng này thoáng hơn PP nhiều, giao diện lại đẹp nữa, nhanh tay đăng ký reg để dành 1 cái đi nào, hiện giờ thì chỉ có mấy trang forex hay chứng khoán mình thấy có okpay nhiều, hôi cứ để dành vậy ^^
Em biết ID của okpay rồi {ở ref link} nhưng không được.

Chưa gặp trường hợp như bạn nói, bạn thử coi kỹ lại lần nữa xem nào trong khung ghi số tiền ấy, có dòng chữ mờ mờ ghi okxxxx gì đó, chính là id của bạn ^^

ko phải ref link, mà lầ gần đó. có chữ 0kXXX hẳn hoi lun, các bạn chịu khó dạo 1 vòng đi. acc của mình thì cũng phải nhìn nó 1 cái chứ ;)) làm cái này kiếm bonus chuyển sang pp đc đó nhỉ, coi như làm MMo lun, cơ mà mình ko nhận đc bonus =(( nó báo ok mà ko nhận đc m

chả hiểu TH của bạn, mình vẫn nhận đc hằng ngày nhưng mà dạo này nhiều người tham gia quá nên thấy bonus còn đc có 0.01, đang định mở dịch vụ ex nhỏ lẻ okpay với pp và lr cho ae tiện, nhưgn còn suy nghĩ đã ^^

Chán quá. Mình không dùng OKpay nữa. Đến khi nào nó được như PP thì suy nghĩ lại :D

uhm nhưng rãnh thì vô lấy bonus chứ tội gì bỏ bạn, tốn mấy s đâu

Your daily OKPAY bonus has already been claimed. You can apply for it again tomorrow. vẫn chưa nhận được bonus

à, sau 1 ngày đã nhận đc tiền, lần đầu mà đc 0.02$. thanks chủ thớt nha, trách nhầm bác rồi ^^!

thường là nhận đc liền còn bạn chờ mất 1 hôm thì mình ko rõ, nếu ko thấy báo mail thì vào thẳng okpay check thử nhé, chưa gặp TH báo nhận tiền rồi mà tiền ko về cả

ko phải ref link, mà lầ gần đó. có chữ 0kXXX hẳn hoi lun, các bạn chịu khó dạo 1 vòng đi. acc của mình thì cũng phải nhìn nó 1 cái chứ ;)) làm cái này kiếm bonus chuyển sang pp đc đó nhỉ, coi như làm MMo lun, cơ mà mình ko nhận đc bonus =(( nó báo ok mà ko nhận đc m

nó ở trong : My Account>Profile>Merchant>Payment Links & Buttons Generator

khỏi luôn bạn nhìn trong khung ghi số tiền có dòng ghi mờ mờ đó vd: ok123456789 gì đó, chưa thấy có vấn đề gì còn ex sang pp hay lr thì trong bài mình có viết rõ rồi mà, bác khonghieu đọc lại nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week