SCAM Onbux.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình chơi ptc từ rất lâu rồi.heehe.
bay giờ mình muốn tìm thêm referals .
nhưng web site này mình mới đăng kí account.
còn bài viết mình cũng ghi rõ là tìm trên mạng.
mình nghĩ không hẳn ai cũng biết rõ cách quản lí ref như thế nào cho hiệu quả,do vậy mình up lên để những ai chưa biết thì có thể tham khảo.

Tham khảo gì bạn, đây là xui dại mem mới đấy. Cái bài viết này cũng là sai 80%, những điều đúng thì ai cũng biết.Sai chỗ nào thì bạn đọc lại rồi sẽ nhận ra nhé, chúc may mắn

Tham khảo gì bạn, đây là xui dại mem mới đấy. Cái bài viết này cũng là sai 80%, những điều đúng thì ai cũng biết.Sai chỗ nào thì bạn đọc lại rồi sẽ nhận ra nhé, chúc may mắn
mình nghĩ cái gì cũng chỉ mang tính tương đối thôi,bài viết này cũng vậy.

các bạn phải chơi rồi thì mới có thể đúc kết dc nhiều.

mình chơi ptc từ rất lâu rồi.heehe.
bay giờ mình muốn tìm thêm referals .
nhưng web site này mình mới đăng kí account.
còn bài viết mình cũng ghi rõ là tìm trên mạng.
mình nghĩ không hẳn ai cũng biết rõ cách quản lí ref như thế nào cho hiệu quả,do vậy mình up lên để những ai chưa biết thì có thể tham khảo.

ặc chơi PTC đã lâu, mà mới đk site này sao, mà bạn có biết để kiếm ref onbux cần 100 click và 1 tháng từ khi reg ko?
mình ko dựa vào số post đánh giá người khác nhưng tùy cách post bài mà đoán ra thôi bạn

P/S: chưa kể dùng từ "rất lâu" như thể phản biện mình ko phải là newbie :)

Đọc 2 topic tuyển ref neobux và onbux của bạn xong,Có đôi điều mình muốn chia sẻ cho bạn chủ 2pic
1/Nếu đã chơi PTC thì là người lâu năm hoặc newbie đều sẽ phải nghe tiếng neobux và onbux và hầu hết sẽ đăng ký chơi 2 site này trước tiên (đa phần là thế) và nếu có đăng ký chơi 2 site này thì những người mới chơi sẽ tìm ở những hội PTC nào có RB + Bonus khủng mà chơi (vì có lợi cho họ) => Nếu bạn muốn tìm dc direct ref click đều tay thì phải nâng RB+BN lên cao hơn thì may ra mới kiếm dc direct ref.
2/ Nếu bạn ko thể kiếm được nhiều direct ref cho 2 site này thì bạn vẫn có thể kiếm direct ref = cách khác,chẳng hạn như bạn tìm thấy 1 site PTC nào đó mới ra lò,và ngay lập tức giới thiệu site đó với ref link của bạn + đưa ra mức RB,BN hợp lý thì bạn sẽ nhanh chóng có dc nhiều DR thôi :D

Chỉ có được nhiêu đó kinh nghiệm để chia sẻ vì mình cũng là newbie :D
Anw,up cho bài của bạn lên top và chúc bạn kiếm dc nhiều direct ref từ onbux (mình là standard mem,chưa bao h invest vào onbux và chỉ có 2 DR,đa số là thuê RR,vậy mà cũng có đủ $ để mua thẻ game và thẻ điện thoại =)) )

chia sẻ kinh nghiệm thôi chém gì đâu

Continuing on path to normality, we are pleased to announce that future payments will be processed instantly for all Ultimate members, since most of these members were reviewed and a few violations observed, there is no longer a need for this select group of users to continue have their payments reviewed.
Note: Future payments, means that all payments from today, to Ultimate members will be instantaneous.
Payments that are already in the queue will be processed during this week.
Sẽ đợi cho đến hết tuần ^^!

tớ đã nhận tiền, 2$ , chắc tại tiền lẻ nên nó bố thí hay sao vậy !

còn thằng Neo . ôm 1 đống ref số avg thê thảm dek chịu nổi, 1/4 ref click trong ngày, kiểu này chuyển chỗ làm ăn mới thôi, chiến vài sai buxhost còn thấy nhẹ nhàng tình cảm

Last edited by a moderator:
thông tin là dưới 10$ vẫn đc pay @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,128
Latest member
KLgameFi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week