Onbux scam hay chăng?

thanhcong959

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hôm qua tôi mới thanh toán 17USD từ onbux thì onbux báo trong vòng 24h mà tới nay chưa thấy động tĩnh gì. Mấy lần trước là toàn intantly

Mình chơi đàng hoàng mà nó suspend rùi, làm sao đây anh Thiêm, em còn kẹt vốn hơn 50$ :((

Upvote 0
Mấy bác nó pay cho mấy ngày thế. Sao 4 ngày rồi mà không thấy vậy. Chắc nó hết tiền rồi đang huy động vốn. Ads của nó bảo đảm là 100% giả. Còn tiền nó trả cho mình là do nó đem vốn của mình đi đánh bạc, kinh doanh đó mà. Chắc dạo này cũng hơi thất.

Upvote 0
Mấy bác nó pay cho mấy ngày thế. Sao 4 ngày rồi mà không thấy vậy. Chắc nó hết tiền rồi đang huy động vốn. Ads của nó bảo đảm là 100% giả. Còn tiền nó trả cho mình là do nó đem vốn của mình đi đánh bạc, kinh doanh đó mà. Chắc dạo này cũng hơi thất.
Cash out vào ngày làm việc nhá bợn =)) Thứ 7 chủ nhật là không có tiền đâu =)) Quá 48 h làm việc thì gửi cho nó 1 cái tíc kít đòi nợ =))

Upvote 0
Chẳng pay đâu bác ạ. 1 tuần rồi nè. Gửi ticket rồi mà có ăn nhằm gì đâu. Làm như ông onbux muốn kiếm cớ để Ban nick khi mình đạt lợi nhuận cao.

Upvote 0
hjx...mình mới bắt đầu kiếm tiền với ptc được 1 tháng..,hết neobux ko đăng nhập được h lại nghe onbux scam nữa..hjx..pùn ghê

Upvote 0
Chẳng pay đâu bác ạ. 1 tuần rồi nè. Gửi ticket rồi mà có ăn nhằm gì đâu. Làm như ông onbux muốn kiếm cớ để Ban nick khi mình đạt lợi nhuận cao.
48 h làm viêc @@ nghĩa là 1 ngày nó tính có 8h thôi @@ nếu quá 7 ngày mới send tíc kít nhá bợn =)) Nó nhiều thành viên pay chậm cũng phải =))

Upvote 0
Scam thì không mà sao 7-8 ngày rồi mà không pay các bác. Làm như bị phá sản vậy. Click cũng giảm thấp. Thằng này sập chắc từ bỏ ptc luôn.

---------- Post added at 04:43 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Tôi gửi ticket nó trả lời nè

Good day thanhcong959.

Khi nhận thấy trong các tin tức mới nhất, tất cả các khoản thanh toán sẽ được xem xét và gửi bằng tay sau 24 - 48 giờ kinh doanh.
Chúng tôi có một số lượng lớn của các thành viên và vì lý do này, quá trình có thể được làm chậm nhưng sẽ xảy ra.

Đây là một biện pháp chống lại các thành viên dishonests và chúng tôi hy vọng điều này có thể được giải quyết nhanh chóng để cho chúng tôi quay trở lại quá trình bình thường của thanh toán.

Chúng tôi đánh giá cao sự hiểu biết của bạn.

Cảm ơn bạn.
-
Trân trọng,
onBux Ltda.

Sao thấy cả tuần không thấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,135
173,219