Onbux scam hay chăng?

thanhcong959

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hôm qua tôi mới thanh toán 17USD từ onbux thì onbux báo trong vòng 24h mà tới nay chưa thấy động tĩnh gì. Mấy lần trước là toàn intantly

Cứ bình tĩnh các bạn! Onbux đang thanh lọc những thành viên là cheater! Các yêu cầu thanh toán sẽ được xem xét trong vòng 7 đến 10 ngày, do đó yên tâm mà chờ! Nếu qua được lần thanh toán bằng tay này, các bạn sẽ được xếp vào "white list" của Onbux và sẽ được pay instant như trước! (Đây là những thông tin của Admin Onbux mình đọc được trên diễn đàn Onbux, các bạn có thể tham khảo tại White List Update

Tôi đã đề nghị thanh toán 100$ qua paypal 4 ngày rồi mà chưa có động tĩnh gì, thôi thì cứ yêm tâm chờ!

P/s: Không nên gửi support ticket cho Onbux, vì như thế, bạn sẽ được đưa xuống cuối danh sách kiểm duyệt để thanh toán của Onbux. Và một điều cần lưu ý nữa trong thời điểm này các bạn nên cash out qua PP hay AP, không nên cash out bằng LR vì mình rất hiếm khi thấy LR xuất hiện trên Payment Proof của Onbux, tham khảo thêm tại Payment Proof

Thân chào!

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Nếu tôi gủi ticket thì sao. Onbux vẫn trả lời bình thường có sao đâu. Lo lắng gì mấy. Ta không làm bậy là được, cứ chơi liêm chính thì sợ gì

Upvote 0
Tình hình là bên PP và AP đc thanh toán còn LR thì thấy 1 bác đc Pay 150$ nhưng Bị ****** tên :|

Upvote 0
Các thành viên nào đã up lên golden hoặc có ref giới thiệu trực tiếp sẽ được pay manual . Của em chỉ có rent ref và chưa up nên vẫn pay instantly ầm ầm.

Upvote 0
mình mới biết ptc, chơi onbux dc 3$ thì bây giờ request payout như thế nào đấy các bác? sao mình tìm mãi mà ko thấy mục nào để payout?

Upvote 0
hiện giờ onbux đang thay máu mem.hiện h có rất nhiều mem cheat.nên onbux đang check tất cả các mem và chuyển từ black list sang white list(hiện h là 63% là white list-instant,còn lại là black list-no instant)lần rq pay đầu tiên sẽ bị hold,và hầu như bây h onbux chỉ pay qua PP và AL vì chúng nó liên quan đến tài khoản ngân hàng,còn LR không liên quan,không xác minh được điều gì nên họ k pay đâu.dân cheat toàn dùng LR mà:binhsua101:

Upvote 0
Mình ủng hộ cách làm này của nó.
Nó muốn tồn tại và phát triền, loại bỏ máu xấu là tất nhiên!
Hy vọng nó sẽ mạnh mẽ hơn, và sẽ sống dài dài!

Upvote 0
Mình pay qua LR 2 tuần rùi nè, chẳng thấy gì cả, không post bài được trên forum của nó nữa, chán quá, có die hay không cũng không bít nữa

Upvote 0
15 ngày 20$ vẫn chưa thấy $
đa số standard được pay dưới 10$
còn golden thì chờ mãi mãi.... còn bị khóa mồm trong forum của nó
có thể nó gặp khó khăn
cũng có thể 1 chiêu scam cấp cao dụ standard câu member (up lên golden)
hơn cả cashium

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week