[One4All] -- 3x6surf - 100-200$/tháng: Topic xây dựng downline --

- kiểu này chắc là bỏ acc AP hay là del acc quá >.<

chán thật...

---------- Post added at 07:45 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

còn chưa nhận đc rb của upline nữa chứ >"< trốn mất tăm, bác ấy vài ngày nữa mà ko thấy pm lại mình đành report scam bác ấy thui

---------- Post added at 07:49 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

đã tìm đc cách bỏ acc rồi, link nè các bác: Link đây nè @@
Remove Yourself from the Program

We are VERY sorry to see you leave the program

Would you mind taking just a moment to tell us WHY you are leaving?

ai cancel đc thì thanks mình phát nhé :"> [câu thanks ý mà :">]

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:49 PM ----------

tới cuối tháng mà chưa đủ min pay thì chắc cũng phải cancel thui

nó báo như vầy sau khi cancel

sax, đúng là mất dạy, trước khi đi còn phải đút lót cho nó nữa à, con &%^%$%^ bọn nó, thằng admin chết đi. a/e thử rút hết tiền ap ra rồi để hết tháng xem sao, may mắn thì hết tháng mình ko đóng nó close acc mình, vậy cũng may. Còn k thì thí cho nó thêm 1$ để nó vô viện nằm

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

mình thấy như bị ... gài bẫy

Cách cancel tài khoản 3x6surf + Hủy bỏ việc tự động trừ 3$ trong AP

Chào a e , bực bội thằng 3x6 này ngâm cứu cách cancel nó. A e làm theo các bước sau nhé.

1/ Cancel acc 3x6 như bác trên hướng dẫn.
2/ Cancel Subcription trên AP.

Bước 1: Login vào tài khoản, sẽ nhìn thấy ngay bên ngoài cái này

Bước 2: Xem chi tiết - View Subcription Details

Bước 3: Hủy theo dõi - Cancel Subcription.

Bước 4: Nhập lý do - tùy chọn.

Bước 5: Xác nhận - Conffirm

Bước 6: Nhận Thông báo

Kết quả: Đọc thư thông báo của AP.

-----------------------------------------
Hy vọng giúp ích được a e :)

Last edited by a moderator:
thank bác nhìu nha, vì ít dùng AP nên cũng ko bit cái này. Gét 3x6, gét người đưa ra rồi giờ bỏ ngỏ...
Để a/e mình phải tự thân tìm cách khắc phục, chán
Vụ này có duy nhất 1 vài người nào đầu tiên là có profit thui, còn a/e mình vừa mất tiền mở acc vừa mất tiền rb. Đúng là đa cấp, từ đầu nhánh ko tốt thì a/e trong nhánh cũng chẳng đc hưởng gì

Tình hình u ám quá, nhưng đâm lao ta theo lao,đánh vào thằng pochen, thằng này mình cũng kiếm được của nó mấy đô rùi,vẫn đang pay,chờ money về .
Bữa nào đề nghị bang chủ di chuyển topic này về hội mình lại đông vui hơn đó.

ah quên mất, cancel acc rồi mà ko báo cho chủ thớt.
Bác feathy gỡ link ref của mình xuống giúp nhé.
ID: mmokiennt87

Thanks.

tui đã từng cảnh báo rồi mà mọi người không tin, giờ thì trắng đen thế nào đã rõ

mọi người cứ chờ chút xem thế nào. xem trong subcription detail xem ngày tiếp theo phải quyên góp là ngày nào, của mình là 7/7. vì thế nên chờ đến gần ngày đó nếu không được gì thì hãy cancel subcription

chưa đâu bạn,hum nay có 10 ads nè.nếu cứ vậy thì cuối tháng mình vẫn đủ min pay.đừng del acc vội

mọi người cứ chờ chút xem thế nào. xem trong subcription detail xem ngày tiếp theo phải quyên góp là ngày nào, của mình là 7/7. vì thế nên chờ đến gần ngày đó nếu không được gì thì hãy cancel subcription

Coi như tui làm chuột thí nghiệm :((

Ah, ai biết cách veri AP thì bảo mình với, chắc vẫn mất xiền trên VISA nhở :(

MẤY HÔM NAY KO ONLINE ĐC, GIỜ MỚI CÓ THỂ LÊN COMMENT ĐỂ WARNING
WARNING:
- Admin giảm số ads hàng ngày xuống còn ~5-8 ads
- Site này tự động thanh toán (monthly payment), tức nó rút tiền tự động ở AP đăng kí của mình hàng tháng (trước khi acc hết hạn khoảng 5 ngày)

CÁCH HỦY MEMBERSHIP ĐỂ KHỎI BỊ TRỪ TIỀN:
- Log vào AP, tìm payment của 3x6surf, ở dưới sẽ có nút cancel, chọn nó rồi xác nhận là xong, acc ở 3x6 sẽ lập tức bị suspended, tuy nhiên AP ko bị trừ trong tháng tiếp theo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week