Matrix OneAdClick - OneAdClick.Com - revshare +autosurf, 10$/share, chấp nhận STP, Ego, PM, BTC

Status
Not open for further replies.
Mình dep 0,5 vô thì lãi tính như nào ạ

Cậu phải deposit ít nhất là $10 để mua 1 Token, và tiền lãi sinh ra hàng ngày là từ Token bạn đã mua. Chứ cậu deposit $0.5 vào E-wallet balance thì cũng chỉ nằm yên đó vì cũng chẳng rút lại được. Đây là site dạng Paid to Ads chứ không phải HYIP đâu cậu ạ.

Thanh toán mới nhận :

Cậu phải deposit ít nhất là $10 để mua 1 Token, và tiền lãi sinh ra hàng ngày là từ Token bạn đã mua. Chứ cậu deposit $0.5 vào E-wallet balance thì cũng chỉ nằm yên đó vì cũng chẳng rút lại được. Đây là site dạng Paid to Ads chứ không phải HYIP đâu cậu ạ.

Thanh toán mới nhận :

thế lãi bao nhiêu thế bác, 120% à

suft như vậy có cần click ko hay chỉ cần treo máy là đc hả cuậ

ko biết mọi người surf có vấn đề gì ko, mình surf bằng firefox và chrome thì được 1 lúc là browser ngốn rất nhiều ram và treo cứng :(

như FF chạy 1 lúc là ăn lên 1,5GB ram và treo luôn

Hiện nay site chuyển qua manual surf nên sẽ hơi khó khăn cho những ai lười.
Khắc phục tình trạng này bằng cách dùng Auto Click để đỡ phải click tay. Hiện mình đang dùng auto click pro v 2.5.

Tải và hướng dẫn sử dụng tại đây:
http://sinhvienit.net/forum/auto-cl...g-click-chuot-nhieu-cach-pro-nhat.209453.html

Mở 1 cử sổ nhỏ, để cho nó hiện mỗi chứ click here to continue rồi chọn tọa độ cho auto click tại điểm đó. Set thời gian khoảng 35-40 giây cho 1 click (thời gian chạy 20 giây + thời gian gián đoạn do load site 15 giây)

Nhược điểm: Do auto này chiếm chuột nên hơi phiền chút xíu
Nếu ai có auto không chiếm chuột thì giới thiệu cho mọi người cùng biết.

Chia sẻ thêm 1 phần mềm auto Click chuột nữa cho các bạn (PRO AKAM V4.02)
Auto Click này không chiếm chuột. Các bạn cứ để 1 cửa sổ nhỏ cho chương trình tự click và mình có thể rảnh tay làm việc khác

Tải về, cài đặt xong copy file PROAKAM5.exe vào thư mục cài đặt và chạy nó.

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week