SCAM Onedollarinvest - Onedollarinvest.biz

Status
Not open for further replies.
tình hình thằng này thế nào rồi bà con cho ý kiến với đang tính đầu tư 10$ :binhsua75:

Kiếm site mới mà chơi, chơi mấy site running lâu rồi khả năng scam cao lắm, kiếm site nào plan ngắn ngày nhưng vừa running khoảng 2-3 day thì ok.

Tình hình là mình deposit 30 usd hôm nay bật lên vào deposit list nó mất hết. Khả năng bị scam rồi. :(.

Bạn thử gửi ticket cho admin xem thế nào, mình vẫn thấy thanh toán đều đều và bọn nga theo nhiều lắm, có thể lỗi deposit

Mình đang contact. Mình dep 2 phát vào plan 15 ngày mà bây giờ bật lên nó mất hết. No deposit for this plan mới ảo. Thanh toán còn -0.01 usd.

Gửi mail à bạn. Mình tưởng contact us ở trang chủ là nó tự kiểm tra cho mình chứ :binhsua75:. Mà mình có biết mail của nó đâu mà gửi @@. Để chờ 24h xem thế nào.

Last edited by a moderator:
Gửi mail à bạn. Mình tưởng contact us ở trang chủ là nó tự kiểm tra cho mình chứ :binhsua75:. Mà mình có biết mail của nó đâu mà gửi @@. Để chờ 24h xem thế nào.

Đúng rồi, chỉ gửi vào support hoặc contact us thôi, hy vọng nó đáp sớm cho bạn!!!!!!!!!!!!

Site này dạo ngày bọn Nga theo khiếp lắm, nó promote trên quá nhiều monitor nên nhiều khi cũng chẳng biết thế nào mà lần cả, nhưng nó cũng uy tín vì sống nhiều hơn 200 ngày rồi!!!!!!!!!!!

Withdrawal processed. Batch id: 28556172

The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4577473->U1136717. Memo: API Payment. Withdraw to hyipsinfo.com from OneDollarInvest.Biz.. Date: 21:35 23.07.13.

Thanh toán 1s đầu tiên.
The amount of 1 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4577473->U2815171. Memo: API Payment. Withdraw to hyipnew.com from OneDollarInvest.Biz.. Date: 03:14 24.07.13. Batch: 28580985.

mình đâu tư plan 5 ngày, sao k thấy tiền lên sau mỗi ngày nhỉ

chủ thớt bị ban rồi hic sao đủ ngày vẫn chưa rút đ tiền vậy

Có hướng dẫn cụ thể chơi cái này không,ai cho e cái link

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Received Payment 8.52 USD from account U4577473 to account U4217230. Batch: 28616047. Memo: API Payment. Withdraw to endlesslove1993 from OneDollarInvest.Biz. vừa mới có tiền hêtn quá tưởng die rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week