Help Only Newbie - kiếm tiền với PTU

đã và đang support cho bạn này chuyển qua collec 3x :))

buồn nhỉ , e thấy các pak toàn chiến 3x , e newbie chơidc 2 ngày trên lebitit , kiếm dc 0,25 USD , đời đau khổ

hôm qua ngồi check forum ware mà đau cả tay ,check hơn 150 cái thì dc khoảng 10 cái tạm , còn lại spam

giá mà có pro nào chỉ bảo, chỉ cần chỉ đường đi nc bước thôi thì tốt quá =((

Newbie thì newbi

Chán hướng dẫn newbi quá

Mình support nhiệt tình, share k.nghiệm, 4rum r` mà đâu vẫn hoàn đấy, k chịu làm, r` bỏ

=> chán...

:binhsua28: hostleech - > forum (forum gì bạn loại gì forum spam thì ông bạn nghỉ tuyển ref đi là vửa)
nó vào spam 2 -> 5 ph 1 bài - nb cầm hostleech của ông spam nhiêu 1 ngày - lấy ai xem khi vừa pót là topic mất hút
còn forum xịn khỏi nói lun cho lành - hàng leech post vào forum xịn càng hẻo - nb ăn ban cái chắc :D

:binhsua06: thay vì support spam hãy support nb cách comment blog di bảo đảm 1 ngày đầu tiền có khả nang 0.1 - 0.2
ngày đầu , như thế sau này đầy đủ dụng cụ thì nhảy sang spam hay torrent thế hay hơn cái lý thuyết spam forum cho nb (nb chỉ pót 3 ngày mà ko thấy lên nỗi 0.1 0.2 bắt đầu nãn rồi - họ nhìn proof ai mà ko ham chạy vào):binhsua74:

:binhsua157:

cậu còn đỡ, có đứa tớ cấp vps dâng lên tận miệng còn ko bít ăn uống như thế nào nữa kìa :binhsua41:

VIỆT NAM NEWBIE muôn đời không khá nổi :binhsua94:
cậu còn tuyển reg nữa ko? có thì cho mình 1 chân

:binhsua157:

cậu còn đỡ, có đứa tớ cấp vps dâng lên tận miệng còn ko bít ăn uống như thế nào nữa kìa :binhsua41:

VIỆT NAM NEWBIE muôn đời không khá nổi :binhsua94:

cho em hỏi anh có phải là i đếch ko ạ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week