SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
bình thường thôi mà, quan trọng là avg thôi, mình thấy avg của mình tầm 1.5 1.6 là ổn rồi, số RR click cũng tầm 50% ah chứ không nhiều,

mình cũng click sau h reset ads, thậm chí click sau h mình hay click là 24h, mà lại bị thế, nên mới lạ @@
:( Biểu đồ click của bạn thì mình xem không có vấn đề gì cả. Hệ thống không có gì trục trặc, mọi thứ vẫn ngon lành, có khi bạn chọn 1 giờ nào đấy nhất định sau giờ reset ads và click cố định xem thế nào nhé ;)

Cái offer này mình làm rồi, nó trừ 1$ trong VISA, lúc đầu tưởng bị trap vì lúc đăng kí nó ghi all free -_-
Vào huỷ đăng kí đi nó cộng lại vào cho mình 2$ :D + 5.4$ hoàn thành offter là 7.4$ tất cả.
Anh em vào chiến kẻo lỡ, VideoStrip thì phải.

Mà theo các bác mình có nên bật autopay không??

sao của mình nó trừ luôn 2$ nhỉ @@

mà chưa thấy complete ofer nữa @@

Last edited:
Sẽ sớm ổn định thôi bạn, cơ mà RR như thế mới đặt ra bài toán tái chế, phiền bạn đau đầu một tí :p

:D, à mà bác cho mình hỏi, giờ là bác mua lại onstartx luôn à, vậy giờ bác là admin luôn, hay đồng admin với bác xonlineptc luôn

sao của mình nó trừ luôn 2$ nhỉ @@

mà chưa thấy complete ofer nữa @@

của mình nó đã trả lại 1$ vào visa :p

:D, à mà bác cho mình hỏi, giờ là bác mua lại onstartx luôn à, vậy giờ bác là admin luôn, hay đồng admin với bác xonlineptc luôn

Bạn nghĩ ntn cũng được. Mình với @xonlineptc cả 2 người vẫn luôn trao đổi công việc với nhau và sẽ luôn đi 'sâu' đi sát vào 'quần chúng' :p:D

Mấy bác cho mình hỏi. Mình dùng 3G chơi có bị ban không. Vì IP nó khác nhau liên tục.

Mình dùng máy trên cơ quan. Mấy hôm trước đăng ký 1 acc. Xong giờ muốn đăng ký acc khác để làm ref của người khác thì có bị ban không bác :D
Mình mới tìm hiểu PTC nên còn gà. :D

thuê 50RR mà nó làm ăn chán quá, mới tái chế 1 mớ, dc mỗi 30% làm việc đều, đang tái chế dần :(

Mình dùng máy trên cơ quan. Mấy hôm trước đăng ký 1 acc. Xong giờ muốn đăng ký acc khác để làm ref của người khác thì có bị ban không bác :D
Mình mới tìm hiểu PTC nên còn gà. :D
Bạn đã đăng ký acc nào chơi rồi thì chơi 1 acc duy nhất, nếu bạn chọn acc để làm ref cho người khác thì acc kia bạn ko nên login nữa, nếu có hiện tượng 2 acc 1 IP thì mình sẽ xử đẹp ngay và luôn nhé :p:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week