SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Ko có kinh nghiệm về vụ ăn mít của PP o_O
Vì xài PP hơn 4 năm nay chưa bao jờ ăn mít :D
Hóng tin mới của bác thôi...
haizz

Ko có kinh nghiệm về vụ ăn mít của PP o_O
Vì xài PP hơn 4 năm nay chưa bao jờ ăn mít :D
Hóng tin mới của bác thôi...
haizz
mình cũng dùng acc paypal lâu nay chẳng bị bao giờ, acc này chẳng hiểu sao sinh chứng như vậy mặc dù mình đã gửi đúng yêu cầu các tài liệu của nó. Mình cũng có vài lần giúp mọi người gỡ limit rồi nhưng ko hiểu sao đến lượt mình thì thành ra thế này. Thực sự là rất chán.

đến đường này thì hết gỡ rồi các bạn ạ. :oops:

Hỏi bác PhamThi đi thớt xem có nước cứu k!!
mình cũng là dân chuyên gỡ limit, mình biết tình trạng mà bác, ko còn cơ hội nào cho tài khoản paypal đó nữa rồi, onstartx là site khá vừa mới khởi chạy, nếu mình bỏ thì mình mất nhiều quá và cũng phí hoài tâm huyết của mình, nhưng duy trì thì về lâu dài mình rất khó đảm bảo ổn định. Tình thế hiện tại hết sức nan giải, hy vọng các bạn có các cao kiến khác giúp mình, nếu không thể làm gì hơn mình sẽ đóng cửa site, các bạn đã dep dispute sẽ thắng 100%.

dù sao vẫn còn 179 ngày nữa để dispute mà thớt :oops:
mình kêu gọi các bạn dis lấy lại tiền, mình ko thể làm gì hơn, các bạn cứ dis mình ko phản hồi lại tiền sẽ về với các chắc chắn sẽ nhận lại đủ tiền. Có những bạn còn cashout lấy profit, ngay khi 1$ cũng là quý, còn mình mất tất cả,mình rất chán, từ nay trở đi mình hết niềm tin vào PTC rồi

Site còn khá mới và chưa nhiều người biết, nên tạm đóng lại chờ cũng được :D
đúng là như thế nhưng làm vậy có khác gì mình scam, bạn nào có khả năng thì mình để lại còn ko thì mình đóng cửa, thà mất hết còn hơn chứ mình ko có lương tâm để làm vậy được.

Còn các cổng khác thì sao bạn.Anti PP đi
các cổng khác ko có vấn đề gì bạn, nhưng đa số các giao dịch từ PP, nếu tạm thời duy trì mình có 500$ PM và 500$ PZ có thể duy trì một thời gian, nhưng về lâu dài mình ko thể pay hết cho số lượng member chuyển thanh toán PP sang các cổng khác. Có chăng đó chỉ là kéo dài cơn hấp hối mà thôi. :oops: Nếu bây giờ cứu không được thì mình thà từ bỏ, chỉ có mình mất tiền chứ thành viên vẫn có lại tiền đầu tư của họ, mình cũng thanh thản chứ ko mang tiếng scam các bạn.

Nếu bạn để lại site thì cụ thể là bao nhiêu tiền nhỉ @@!
mình sẽ chỉ lấy chút đỉnh gọi là công mình giúp các bạn config từ a-z thôi, ngoài ra mình sẽ support và giúp admin mới quản lý site free 1 tháng. Giờ mình dớp như vậy biết ra giá thế nào được, bạn nào có ý muốn mua lại thì pm skype mình: xonline.ptc mình sẽ giải thích cụ thể.

mình sẽ chỉ lấy chút đỉnh gọi là công mình giúp các bạn config từ a-z thôi, ngoài ra mình sẽ support và giúp admin mới quản lý site free 1 tháng. Giờ mình dớp như vậy biết ra giá thế nào được, bạn nào có ý muốn mua lại thì pm skype mình: xonline.ptc mình sẽ giải thích cụ thể.
Để tối cài skype rồi pm bạn nhé @@!

nếu bác không thể duy trì được nữa thì lập 1 topic báo cáo ae cũng như cách thức để ae lấy lại số tiền đầu tư nhé, ủng hộ bác hết mình :D:D:D

mình đầu tư bằng PM. làm sao dis dc. adm có giải pháp gì cho những ae đầu tư đường khác. lấy lại vốn là ok. rất tiếc cho site.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week