SCAM Onstartx Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
ủa, 100 RR 200 clicks, AVG 2.0 đẹp quá còn gì? Còn những ref ko chịu click khoảng 5-6 ngày tái chế nó đi.
Bên mình có kiểu giống neobux mà 14 ngày inactive thì được đổi free k ad? Nếu có thì e có nên chờ hay là như ad nói ở trên, tái chế sau 5~6 bữa nữa?

bạn check spam box xem, nếu vẫn ko có thì mình sẽ active manual cho bạn, bạn viết username ra đây là dc.
Hello!

Thanks for registering at OnStartx! We are glad you have chosen to be a part of our community and we hope you enjoy your stay.

Thank you,
OnStartx Team.
không thấy thư kích hoạt. id: nhoctin

Bên mình có kiểu giống neobux mà 14 ngày inactive thì được đổi free k ad? Nếu có thì e có nên chờ hay là như ad nói ở trên, tái chế sau 5~6 bữa nữa?
có, inactive sau 14 ngày là tự recycle cho bạn. :)

Hello!

Thanks for registering at OnStartx! We are glad you have chosen to be a part of our community and we hope you enjoy your stay.

Thank you,
OnStartx Team.
không thấy thư kích hoạt. id: nhoctin
ko cần kích hoạt đâu bạn, nhưng đổi lại mình bật captcha, email như thế là báo đk thành công rồi còn gì :p

Không hiểu vì lý do gì mà AVG của mình mấy hôm nay xuống bất ngờ: 1.4
Mong ad xem có bị xung đột gì không trong khi nhiều acc khác vẫn có AVG khá đều trên 1.7

Không hiểu vì lý do gì mà AVG của mình mấy hôm nay xuống bất ngờ: 1.4
Mong ad xem có bị xung đột gì không trong khi nhiều acc khác vẫn có AVG khá đều trên 1.7
bạn thử rec mấy ref lười xem, AVG 1.4 thì vẫn lời 100% này :d

không biết bao giờ mới đủu minpay, không có bonus à
tưởng làm nhiệm vụ đc $ , mấy trang PTC có cái đấy mà
chỗ nào thế, thấy mỗi ads, với click ảnh
30p mới nhận đc coin à

người ta mất công support cho bạn, bạn muốn hỏi thì cũng nên hỏi đàng hoàng chút...o_Oo_O xin lỗi nếu làm bạn phật lòng, nhưng toàn hỏi trống không thế, đọc qua rất ngứa mắt, mình nhìn cũng chả buồn trả lời.
Mấy cái nhiệm vụ mà bạn nói ở các site khác là PTSU - Paid to Sign Up, là do member mua quảng cáo và trả tiền cho bạn :rolleyes:
Còn ở Onstartx thì site tích hợp luôn các nhiệm vụ cho bạn làm, offer, task CF,... cái chính là có biết làm hay không và có theo đuổi được không thôi, nếu biết làm ngày có thể kiếm được kha khá đấy ;);)

Last edited:
người ta mất công support cho bạn, bạn muốn hỏi thì cũng nên hỏi đàng hoàng chút...o_Oo_O xin lỗi nếu làm bạn phật lòng, nhưng toàn hỏi trống không thế, đọc qua rất ngứa mắt, mình nhìn cũng chả buồn trả lời.
Dạ thưa ông: 30p mới nhận coins ạ??? hỏi thế thuộc dạng bình thường chứ có lời nào bố láo bố toét đâu mà căng thế?

thôi kệ thành phần này đi cậu ơi, nó không đủ thông minh để hiểu đâu, nhìn cái cách nó trả lời mà phát chán!

thôi kệ thành phần này đi cậu ơi, nó không đủ thông minh để hiểu đâu, nhìn cái cách nó trả lời mà phát chán!
không biết mới hỏi, ừ thì kém thông minh. cho hỏi 1 câu mình hỏi thế không tôn trọng mọi người chỗ nào??? nếu bảo kém thông minh thì mình cũng nhận, nhưng bảo đàng hoàng hay không thì nói xem câu nào là không đàng hoàng, xã giao bình thường chứ không kiểu giả bộ như những người khác o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week