• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Order Amazon 330$ - Rate 18 - GD Trung gian - VCB (Acc Prime)

Status
Not open for further replies.
mình có amz gìft add thêm vào giảm giá đi đc hok ?

Mình muốn sell order Amazon 300$ (ít hơn cũng đc), gd qua trung gian, mình order hàng, khi nào có tracking ID mới nhận $ từ trung gian.

Cực kỳ an toàn cho người mua, ko lo rủi ro bị lock acc :) Acc có Prime free 2 days shipping

Rate 18.5 - VCB
có track alf bạn nhận $ chứ k phải deli mới nhận ah ...
Up hộ bạn

có track alf bạn nhận $ chứ k phải deli mới nhận ah ...
Up hộ bạn
Delivery thì cũng đc thôi b, nhg thường có track là ok hết rồi c, vs lại acc Prime thì ship cũng 2 ngày thôi mà :)

mình có amz gìft add thêm vào giảm giá đi đc hok ?
Là bạn add thêm vào rồi lấy hết hay là sao bạn

Delivery thì cũng đc thôi b, nhg thường có track là ok hết rồi c, vs lại acc Prime thì ship cũng 2 ngày thôi mà :)

Là bạn add thêm vào rồi lấy hết hay là sao bạn
mình nói vậy thôi, vì trước kia đã từng mua có track chưa chắc nó đã deli :( phải chi bạn mọc lên sớm sớm nhờ bạn order cái máy chụp hình giờ gần tết cmnr phải để tièn ăn tết :(

uh thì mọc cũng lâu rồi b, cơ mà bh phải ngoi lên để ăn tết thôi :(

người ta chỉ order giúp bạn thôi.Còn khi order xong ship về US ( thì free phí) còn nếu về thẳng VN thì nếu dùng hãng vận chuyển nhanh thì tốn thêm fee.Và về VN qua hải quan nó đánh thuế thì các bạn tự chịu.Chủ topic chỉ nhận mua dùm bạn món đồ trên AMZ thôi chứ có bao tiền thuế tiền ship đâu :D

người ta chỉ order giúp bạn thôi.Còn khi order xong ship về US ( thì free phí) còn nếu về thẳng VN thì nếu dùng hãng vận chuyển nhanh thì tốn thêm fee.Và về VN qua hải quan nó đánh thuế thì các bạn tự chịu.Chủ topic chỉ nhận mua dùm bạn món đồ trên AMZ thôi.
hàng US đa số có cái này ship thẳng từ amz về VN đâu chỉ ship trong nc nó rồi mình muốn ship đi đâu mình ship, và dính thuế hay ko do chính người gữi dùng dv ra sao thôi :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week