order payment từ pix lúc nào thì tốt nhất.....?

Status
Not open for further replies.

lovemeloveme

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
chào mọi người, lúc trước mình order payment từ pix qua paypal .yêu cầu rút lúc 7-8h giờ sáng là đến tối(20-21h) là tiền về tài khoản.nay mình mún chuyển order payment qua mí thằng khác(LR,WMZ....).thì mình nên order payment lúc nào để nhận tiền trong ngày lun.Mong mọi người giúp đỡ cho mình và ae nào chưa bít thì bít lun. thank all.

mình thì hay thấy nó pay lúc 9h40 nhưng k biết là giờ nước nào nữa

LR thì không biết còn WMZ sáng Order thì chiều tối về. Đêm Order thì gần trưa hoặc đầu giờ chiều về. Tuy nhiên cũng có lúc lâu hơn...

giờ của Jakarta tức Indonesia nó giống như giờ việt nam thôi...nên Pay buổi sáng là tốt nhất,vì làm việc thường buổi sáng mà :D

tiện hỏi bh muốn chuyển tiền về VN (VCB) thì có trang nào chuyển uy tín nhanh gọn k, mọi người share mình với
Nếu bạn xài Lr thì exchanger.vn nhé, tự động hoàn toàn sau 3s đã có, nếu hôm nào quá nhiều người truy cập 1 lúc hay hệ thống bị gì mà lâu quá 1h chưa nhận dc tiền gọi đt thẳng cho admin sẽ có ngay lập tức, mình chơi với thằng này dc 1 tháng rồi, chưa có gì để phàn nàn :)
+Còn giờ pix pay là 12h GMT nếu tính theo giờ VN với Indo thì lệch ko nhiều lắm đâu các bạn, cứ 3$ là súc như mirinda khỏi canh là ngon nhất
:binhsua79:

Nếu bạn xài Lr thì exchanger.vn nhé, tự động hoàn toàn sau 3s đã có, nếu hôm nào quá nhiều người truy cập 1 lúc hay hệ thống bị gì mà lâu quá 1h chưa nhận dc tiền gọi đt thẳng cho admin sẽ có ngay lập tức, mình chơi với thằng này dc 1 tháng rồi, chưa có gì để phàn nàn :)
của mình là wmz, còn trang nào uy tín nữa ko vậy :)

Nếu order theo LR thi trước 1h chiều nhé. rồi tiền của mình sẽ rơi vào trạng thái pending và nếu pix có tiền thì nó sẽ pay vào 6h chiều tối hôm đó luôn. Còn ko có thì có lẽ sẽ đợi. Chậm nhất là 2 ngày :D ( kn của mình hồi giờ order bên LR)

mình thì chuyển bằng wmz,và luôn là 11h trưa,chiều 1h tiền về
từ lúc cạp cạp đến h :D:D

mình thì chuyển bằng wmz,và luôn là 11h trưa,chiều 1h tiền về
từ lúc cạp cạp đến h :D:D
có hôm 1h em order 5 phút sau có luôn

mình thấy cứ wmz về là mau nhất, nhưng phí min ex cao
còn lr về chậm 2 3 ngày, nhưng phí min ex thấp

của mình là wmz, còn trang nào uy tín nữa ko vậy :)
bác thích ex thì vào site này nhé:moneyexchange.vn WMZ+LR cái nào cũng ok hết.pay $ tự động.nói chung là em toàn ex site này thấy good lắm bác thử xem tnao nhé.:Dgood luck

bác thích ex thì vào site này nhé:moneyexchange.vn WMZ+LR cái nào cũng ok hết.pay $ tự động.nói chung là em toàn ex site này thấy good lắm bác thử xem tnao nhé.:Dgood luck
bên này chuẩn đấy, chưa đầy 1' đã thấy $ về r`. trang chính xác là moneyexchange.vn. bác chèn cái mặt đếm tiền nguy trang kinh wa' làm em tìm mãi mới ra :))

Pay qua WMZ thì 12-14h__23-1h( 1 ngày Pay 2 lầN ) Order Payment lÚC nào cũG đC:)

---------- Post added at 08:59 AM ---------- Previous post was at 08:57 AM ----------

Vote cho site này 1 phiẾu :D.. Trước đÂy mình toàn Ex site exchanger.vn nhưng dạo nÀy nó ko thu muA WMZ nữA nÊn mình chuyỂn quA moneyexchange.vn
Post chO các bẠn 1 site Exchange nữA nÈ http://vinachange.com/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week