Spotlight ORON ! Câu trả lời là phí thời gian

capnamhip

Banned
Reactions
71
MR
0.000
Sau vài ngày hí hửng vì tiền lên vèo vèo , 1000 lượt download thu về 25usd, 3ngay vừa làm vửa rung đùi có 100usd min pay
request trong chờ đợi
chờ đợi trong vô vọng
vô vọng nhìn mưa hn vẫn rơi và tiền vẫn quanh quẩn nơi nào đó
hom nay nhận được mail phản hồi từ support ORON " We received a request to withdraw $ 100 from your account.We have examined and found that your products have violated the DMCA....."
kết quả thế nào thì anh em biết rồi đấy
thôi thì quay lại máng lợn FSN biết hót nào thực sự uy tín đây

chán PTU sẻ chia anh em mớ forum(ai có nhu cầu >2000 đao lốt thì ngâm cứu) : Forum xxx
còn anh em nào thích thì pm em P cute

Last edited by a moderator:
Về đâu đây người hỡi. Ôi người hơi ơi. Khóc cho lệ tuôn rơi nào :))

Khóc làm chi :)). Chiến cho đến khi nào nãn cả buồng chuối cau mới thôy. Mà mình cũng có dấu hiệu nãn rồi :(

Cái này cũng giống như 1 câu hát của ku UHP "Hứa thật nhiều - thất hứa thì cũng thật nhiều", bác nào chơi PTU dạng cơm - áo - gạo - tiền thì thật là khủng hoảng :(

cái lít forum mà link MF thì thump up~~~

Trò hề

Công nhận Bác này cao tay thiệt lập 3 cái topic
1 cái là cái này
1 cái là Help me help me giúp đỡ gấp em hàng nóng xxx của viet nam
1 cái nữa là Sẻ chia , New bai cần gì là có : List forum tuyển tập , đã gắn ID cho Mp4 chỉ việc chiến - Pro nào ghét em thì cứ ghét n

Sau đây mềnh xin phân tích thật ra bác cũng chả tốt bụng như thế đâu mà đi share list forrum...Còn về vụ oron scam thì ..... ....Bọn Tây nó chiến oron không đấy nhé ...Không lẽ nó scam 1 mình bác
Oron chiến = rank .cho dù file có 17Kb hay 18Kb thì 1000 lượt dow Bác vẫn có 25 $ chơi vì oron không tính lượt dow ở đâu ....ở đâu cũng = 1 giá $
Quá dễ đúng không nào .đây mới là miếng cơm ngon của ông

Tình hình xem lại thì 3 topic của ông :)) .Lò đui cáo ra là đều kèm theo cái link oron forum...mục đích là kiếm lượt dow của anh em trong 4rum này ...chắc 3 cái topic đó bác cũng thu một khoảng $ hơi khá đó.
Xem lại cái topic này thì : Mục đích có lẽ là oron là nồi cơm ngon ,chắc không mún ai cướp nó...rồi tự hiểu nha....Rốt cuộc thì cũng là cái link forum oron...:))
bác lại chuyển sang topic : chia sẻ , New bai cần gì là có : List forum tuyển tập , đã gắn ID cho Mp4 chỉ việc chiến - Pro nào ghét em thì cứ ghét nhé
topic này bác cũng kiếm lượt dow cũng như $ kha khá rồi :))
Xong thì tiếp cái :Help me help me giúp đỡ gấp em hàng nóng xxx của viet nam
cái này thì có lẽ thị trường VN chiến hàng nóng hơi khá để chiến oron Và kèm theo lại là cái list forrum đó
Nói thật cái list cùi bắp mà mục đích chỉ vẫn là lượt dow cũng như $ thôi....
Em nói thế vì thấy bác sao mà ranh quá ....mún câu lượt dow thì lập 1 topic kêu anh em vào ủng hộ làm gì mà ....Chất lượng list forrum chả ra sao vãi
em nói thế chắc cũng đúng 75 % ý đồ của Bác :))

No No đó cũng là một cách marketing nhưng hơi thái quá một chút dù sao kết quả nó vẫn là $ cho bạn Ý . nhưng có chút phản cảm vì các bạn như là bị đánh lừa thôi !

chính xác oron là nồi cơm ngon cho thị trừong viet nam
chống chỉ định cho newbie chơi oron thôi :D mới tập chơi thì 1000.2000luot down chi thap them 1,2usd

---------- Post added at 10:17 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Công nhận Bác này cao tay thiệt lập 3 cái topic
1 cái là cái này
1 cái là Help me help me giúp đỡ gấp em hàng nóng xxx của viet nam
1 cái nữa là Sẻ chia , New bai cần gì là có : List forum tuyển tập , đã gắn ID cho Mp4 chỉ việc chiến - Pro nào ghét em thì cứ ghét n

Sau đây mềnh xin phân tích thật ra bác cũng chả tốt bụng như thế đâu mà đi share list forrum...Còn về vụ oron scam thì ..... ....Bọn Tây nó chiến oron không đấy nhé ...Không lẽ nó scam 1 mình bác
Oron chiến = rank .cho dù file có 17Kb hay 18Kb thì 1000 lượt dow Bác vẫn có 25 $ chơi vì oron không tính lượt dow ở đâu ....ở đâu cũng = 1 giá $
Quá dễ đúng không nào .đây mới là miếng cơm ngon của ông

Tình hình xem lại thì 3 topic của ông :)) .Lò đui cáo ra là đều kèm theo cái link oron forum...mục đích là kiếm lượt dow của anh em trong 4rum này ...chắc 3 cái topic đó bác cũng thu một khoảng $ hơi khá đó.
Xem lại cái topic này thì : Mục đích có lẽ là oron là nồi cơm ngon ,chắc không mún ai cướp nó...rồi tự hiểu nha....Rốt cuộc thì cũng là cái link forum oron...:))
bác lại chuyển sang topic : chia sẻ , New bai cần gì là có : List forum tuyển tập , đã gắn ID cho Mp4 chỉ việc chiến - Pro nào ghét em thì cứ ghét nhé
topic này bác cũng kiếm lượt dow cũng như $ kha khá rồi :))
Xong thì tiếp cái :Help me help me giúp đỡ gấp em hàng nóng xxx của viet nam
cái này thì có lẽ thị trường VN chiến hàng nóng hơi khá để chiến oron Và kèm theo lại là cái list forrum đó
Nói thật cái list cùi bắp mà mục đích chỉ vẫn là lượt dow cũng như $ thôi....
Em nói thế vì thấy bác sao mà ranh quá ....mún câu lượt dow thì lập 1 topic kêu anh em vào ủng hộ làm gì mà ....Chất lượng list forrum chả ra sao vãi
em nói thế chắc cũng đúng 75 % ý đồ của Bác :))

bác này nói sai rồi ,ai bảo bác 1000 luot down thu duoc 25usd
1000 luot down voi newbai chi thu ve gioi nhât 2usd thôi ;))

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

các bác muốn chiến oron thì cứ việc chiến thôi mà , em có cấm đâu :D
suy nghĩ về cách chiến thằng ORON này khá là hay , ko fai cứ up là up được
phải có mẹo để chiến nó, phải có mẹo để mà giữ rank
và chiến oron thì đừng nghĩ đến sử dụng auto ;))
tẹo nũa show cho các bác proof oron cho các bấc xem :D

---------- Post added at 10:31 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

No No đó cũng là một cách marketing nhưng hơi thái quá một chút dù sao kết quả nó vẫn là $ cho bạn Ý . nhưng có chút phản cảm vì các bạn như là bị đánh lừa thôi !

bác này nói hơi quá , em chỉ "lừa" các bác CLICK vào nút download thôi mà :p còn dùng hay không là chuyện của các bác :D
trước khi chơi PTU , chọn cho mình 1 host , các bác quên mất 1 điều tối kị
- 10 bác thì chắc chắn 5 bác không đọc được ưu /điểm của 1 host .
Oron có nhược điểm , nhược điểm nhất trong số các thằng host , downlaod chậm ( vấn đè quân trọng với người download , chả ai chọn Oron để download trong số các host khác đi kèm. Để mà hạn chế nhược điểm này thế nào,suy nghĩ được cách là 1 cách hay, vẫn phải khiến người xem bài chọn download oron)
Ưu điểm của nó thì tùy mỗi người vận dụng ưu điểm này thế nào :D

---------- Post added at 10:37 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

Chém gió vcl =))

chém ra tiền ;)

Last edited by a moderator:
Tặng chủ thớt 1 câu " Sống trên đời cần có 1 tấm lòng "
tặng bạn 1 câu " miếng cơm không ai sẻ chia cả"
mình cũng đã từng là newbie , cũng đã từng 1 tháng vỏn vẹn 2,3usd
lúc đó chỉ có 1 ngừoi bạn với mình Gúc gồ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week