Ôtô bớt hót v3.9.1

Sao mình đăng nhập không đc nhỉ? Nhập Username:... + Pass:... Nhập captcha --> click đăng nhập --> Lại ra 1 captcha khác --> gõ lại captcha --> đăng nhập --> lại 1 captcha nữa??????????

Tool có chức năng nhận dạng người lười biếng, nếu phát hiện người thế này thì sẽ ko cho đăng nhập :D

nhing site nao` minh da kich xong....
ma` lan sau mo ra kich tip
no van hien ads
va kich vao
bao loi ngay
hiccchiccc....chua fix dc loi~ nay` ah` ban...hichicc

Sao mấy bác này lười quá người ta share tool miễn phí mà ko dám coi hết clip lại lên đây hỏi mấy câu vớ vẩn. TOOL xài tốt lắm thanks Namit2507

ban ơi sao khi minh enter no hiẹn râcu nay nhỉ :

Không biết bác namit fix xong lỗi dis liên tục chưa nhỉ? ~.~
Giá mà nhớ username + pass thì tốt nhỉ

Last edited by a moderator:
Report Lỗi:

Mô Tả: Sau khi đăng nhập vào tool, bị ngay khi gõ capchar lần đầu. Mình đoán do load 5 site cùng lúc vì test từng site thì không việc gì.

PS: Sao không thấy nút thanks đâu cả :binhsua46:

Attachments

54.6 KB · Views: 37
Cho xin cái mật khẩu giải nén nha!

Report Lỗi:

Mô Tả: Sau khi đăng nhập vào tool, bị ngay khi gõ capchar lần đầu. Mình đoán do load 5 site cùng lúc vì test từng site thì không việc gì.

PS: Sao không thấy nút thanks đâu cả :binhsua46:
Cái lỗi ấy do mở 5 site cùng lúc á bạn :) lúc chuyển link gặp lỗi, bạn thử mỡ 3 site như mình xem, chạy tốt

cả buổi tối nay cứ bị văng miết hà : |. 5 sites cũng văng,3 cũng văng. Thế nên chỉ dám chạy 1 site thôi : )). Dù sao tool xài tốt lắm,cám ơn bác chủ thớt nhé. Muốn ấn nút thanks mà chả thấy nút thanks da06u :p chắc chưa post đủ bài

hix giống cap quá nhỉ nhưng thank share. Share cho cai code nha đang cần để làm cái auto cho site khác hjhj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week