Ôtô bớt hót v3.9.1

ra vậy! vậy ta chuyển sang SP2 là chạy ok hả bạn? nó chỉ thông báo thôi sao ?
ko biết nguyên nhân, đây chỉ là mình dùng ở máy mình nó thế, còn máy khác ko biết. bản win xp sp2 mà mình dùng cũng là bản lậu mua có 8k lên chả biết họ chế nhưng gì. lên không chắc chắn, mình dùng thấy vậy thì bảo vậy thôi.

Bạn kéo cái ô thông báo lỗi ra chỗ khác là có thể gõ tiếp đc mà :) (Test trên win7)
Bạn namit có thể gửi cho mình bản mới đc không. Cám ơn bạn.
PS: Mình không đủ post nên không click thank đc :(

Chủ thớt nên write log lỗi ra file text hoặc show ra để mọi ng feedback khi có lỗi.

Ước j ver mới có đếm số ad đã click/tổng số click 8- >
Cái này thớt làm ngon. Trong Account summary có image chứa số ads đã click / tổng advs hàng ngày.

Mọi ng cũng nên BN mỗi ng 1 ít để thớt thêm tinh thần chứ :)

Chủ thớt nên write log lỗi ra file text hoặc show ra để mọi ng feedback khi có lỗi.

Cái này thớt làm ngon. Trong Account summary có image chứa số ads đã click / tổng advs hàng ngày.

Mọi ng cũng nên BN mỗi ng 1 ít để thớt thêm tinh thần chứ :)

Chính xác. Chủ thớt cấp LR để a e Donate, có tí khích lệ tinh thần vẫn hơn, mồ hôi công sức mà :)

Rồi đếy cả đêm kiếm đủ 20post để thanks bác đếy : "> ngại hết sức. ờ đúng zồi DN cho chủ thớt tí để có tinh thần mà làm viêc chứ : ">

Ah với cả có ý kiến thế này về vụ rớt soft. E xài vnpt. Dạo trước mang rất chập chờn ---> soft chỉ 1 site cũng rớt. Nhưng mấy hôm nay mạng ổn định lại rồi ---> soft 5 site chỉ rớt 1 lần rồi ko rớt nữa,có khi là ko rớt. Cứ lúc nào nó rớt là thấy y rằng là biểu tượng mạng chỉ có 1cai máy tính sáng thôi ---> mạng ko ổn định. Hy vọng ý kiến này giúp ích được bác namit hiehie

Last edited by a moderator:
Rồi đếy cả đêm kiếm đủ 20post để thanks bác đếy : "> ngại hết sức. ờ đúng zồi DN cho chủ thớt tí để có tinh thần mà làm viêc chứ : ">

Ah với cả có ý kiến thế này về vụ rớt soft. E xài vnpt. Dạo trước mang rất chập chờn ---> soft chỉ 1 site cũng rớt. Nhưng mấy hôm nay mạng ổn định lại rồi ---> soft 5 site chỉ rớt 1 lần rồi ko rớt nữa,có khi là ko rớt. Cứ lúc nào nó rớt là thấy y rằng là biểu tượng mạng chỉ có 1cai máy tính sáng thôi ---> mạng ko ổn định. Hy vọng ý kiến này giúp ích được bác namit hiehie
bạn nhắc mình mới nhớ ra vài thông tin qua đó mình tổng hợp như sau :
soft bị dis là do không nhận được phản hồi của bên kia trong thời gian quy định=> gõ sai dis mang lag mà cố quá dis không gõ ấn enter dis ấn enter 2 phát liên tiếp= không gõ enter dis ... anh em bổ sung các trường hợp dis để mọi người tham khảo cái!

mình thấy 1 số bạn đem tool share cho mem ptc nước ngoài với mục đích kiếm ref... mình thấy như vậy là ko lên, tool này và tool của mmo84 giống nhau, click nhanh được là do nó bỏ qua thời gian load ads, trước kia tool của mmo84 lợi dụng cái click cho đến khi đúng thì thôi để click từ 1=> 100 cho đến khi đúng ... và rồi buxhost đã fix, chỉ cho click 1 lần duy nhất dù đúng hay sai. còn cái lỗi có thể vượt qua thời gian load ads thì chưa fix, hiện nay tool của chủ thớt cũng lợi dụng cái sơ hở này để giúp click nhanh hơn rất nhiều lần... nếu chúng ta share rôngk rãi ra nước ngoài, bọn buxhot mà fix nốt cái này thì chắc quay về thời click bằng tay mất. lên anh em suy nghĩ lại, đừng vì cái lợi trước mắt mà hãy nhìn xa hơn 1 tý đi...

mình thấy 1 số bạn đem tool share cho mem ptc nước ngoài với mục đích kiếm ref... mình thấy như vậy là ko lên, tool này và tool của mmo84 giống nhau, click nhanh được là do nó bỏ qua thời gian load ads, trước kia tool của mmo84 lợi dụng cái click cho đến khi đúng thì thôi để click từ 1=> 100 cho đến khi đúng ... và rồi buxhost đã fix, chỉ cho click 1 lần duy nhất dù đúng hay sai. còn cái lỗi có thể vượt qua thời gian load ads thì chưa fix, hiện nay tool của chủ thớt cũng lợi dụng cái sơ hở này để giúp click nhanh hơn rất nhiều lần... nếu chúng ta share rôngk rãi ra nước ngoài, bọn buxhot mà fix nốt cái này thì chắc quay về thời click bằng tay mất. lên anh em suy nghĩ lại, đừng vì cái lợi trước mắt mà hãy nhìn xa hơn 1 tý đi...
nhất trí! đồng thời đề nghị min quản lý chặt IP đăng ký không cho bọn nước ngoài đăng ký để đảm bảo bí mật!
mà namit bao giờ công bố bản bản mới thế nhìn rất chất chơi!

Report buxhost

Đã report cho buxhost, đã và đang bàn bạc cách giải quyết cái vấn đề auto này.

Đã tìm được một vài giải pháp.

Chúc chủ thớt tiếp tục phát triển tool tốt.

Đã report cho buxhost, đã và đang bàn bạc cách giải quyết cái vấn đề auto này.

Đã tìm được một vài giải pháp.

Chúc chủ thớt tiếp tục phát triển tool tốt.

Report cũng vô dụng :))
Có mà fix bằng niềm tin =))

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,945
Latest member
zcasa

Most viewed of week

Most viewed of week

Back