HYIP ovolia.com 11.5% Hourly for 12 Hours

Ghét làm cái script hyip monitor quá mà mỗi khi làm 1 site seo cả vấn đề nhanh cũng 2 - 3 tháng! Chậm cũng 4 - 5 tháng! Mấy bác own cộng hưởng vs monitor ngày càng nhiều! Mà thôi nói nhiều lại đụng chạm miếng ăn của mấy bác :D

ông myhyips đó không tin tưởng đc.
trước giờ mình theo uhyip chỉ đánh min, tổng kết lại dù ăn cam vẫn còn lời nhờ tiền RCB:D
allhyipinfo thì 50/50

còn muốn an toàn thì theo chân mod hyip dollar ấy, thấy anh này theo dõi check site cẩn thận, :cool:
ông xetang thì hên xui nhé.

Tóm lại bỏ 100$, tháng lời trung bình 10$ sau khi trừ tiền ăn cam, thế là đáp ứng được máu đỏ đen của mình rồi. :rolleyes:

trước giờ mình theo uhyip chỉ đánh min, tổng kết lại dù ăn cam vẫn còn lời nhờ tiền RCB:D
allhyipinfo thì 50/50

còn muốn an toàn thì theo chân mod hyip dollar ấy, thấy anh này theo dõi check site cẩn thận, :cool:

Tóm lại bỏ 100$, tháng lời trung bình 10$ sau khi trừ tiền ăn cam, thế là đáp ứng được máu đỏ đen của mình rồi. :rolleyes:
bạn này nói vui thật, chơi hyip lại đi chơi theo monitor rồi ăn cam là đúng
monitor là site nào người ta add thì đặt RCB, mon nào cũng vậy, có nhiều mon thèm được add lắm cũng k đc add đâu :rolleyes:

allhyipinfo thì 50/50

chuẩn rồi mình cũng theo bác ấy vài chân! myhips theo chân invesentsolid mất 20$ giờ site này! vs bác hyiptank cũng có vài chân ổn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week