[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
nhiều tam giác quá tình hình này tạm nghỉ vậy cứ 2code thì 1 tam giác

mấy bác bị sao chứ mình 7 id load đánh mỏi tay, chó mèo 1, xem hình đính kèm @@

không hiểu nỗi, chắc phải gọi bác XD rồi, anh em đi chơi là vừa, chứ tam giác quá gõ là lên đĩa

Last edited by a moderator:
Hic, em vừa tính log mấy ID vào test pri mà nghe các anh nói vậy chắc thôi đi xem phim :binhsua163:

soft BUBU day

6 acc SPEED 29 vivu, giờ này vẫn còn THỞ OXY với PIX
chó mèo + câu hỏi LAI RAI, ko tam giác gì hết nhé
:binhsua168:

hết tam giác rồi nhé mấy bồ.10id soft xd.

Lúc đầu tớ là soft XĐ mà thấy mưa tam giác quá trời, vậy là qua làm soft Bubu ko có 1 cái tam giác kaka, load chậm lại rùi log tầm 12-15 acc full sp lun ó :binhsua168:

Chậm dần đều
Mưa tam giác bớt
Súc vật 2 3 lần
Hỏi nhãm 1 2 lần
10acc----P&P----Viettel----XD

------------------------------------------------------------------------------------------

Hình như soft bubu tự động submit don't know khi thấy tam giác hay sao ấy. Bởi vậy nên bubu không thấy tam giác nhưng xuân đức lại thấy. Mọi người để ý xem :binhsua168:

Hình như soft bubu tự động submit don't know khi thấy tam giác hay sao ấy. Bởi vậy nên bubu không thấy tam giác nhưng xuân đức lại thấy. Mọi người để ý xem :binhsua168:

Cái này cũng có thể, lúc trước XD cũng nói cho tớ biết về vụ này, nhớ lúc đó hình như là soft team18 hả gì đó. Load nhanh mà tam giác nhiều quá - XD

Cái này cũng có thể, lúc trước XD cũng nói cho tớ biết về vụ này, nhớ lúc đó hình như là soft team18 hả gì đó. Load nhanh mà tam giác nhiều quá - XD

Em để ý thấy thi thoảng cái status của soft bubu hiện chữ don't known, số pic thì tăng lên 1 dù em không ấn "ESC" lần nào. Bởi dzi mọi người đừng hiểu lầm soft bubu không có code lỗi nha. :binhsua169:

Em để ý thấy thi thoảng cái status của soft bubu hiện chữ don't known, số pic thì tăng lên 1 dù em không ấn "ESC" lần nào. Bởi dzi mọi người đừng hiểu lầm soft bubu không có code lỗi nha. :binhsua169:

Đã báo bác XD rồi nhé ;). load nhanh - Tam giac nhiều, chỉ mong XD vào giải cứu cho anh em

tam giác lại xuất hiện dày đặc!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week