[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
15 acc speed 23 nhé bà con :binhsua21:

Anh em cho em hỏi tí

Các bác làm ơn cho em hỏi, pix giờ phải test bao nhiêu từ mới có kết quả thế nhỉ

từ 300 code - 600 code tùy thời điểm bạn nhé, h ko cố định 300 là có nữa, mà ptyper đang chậm nè, log pp xem sao

nhiều khi tôi muốn bõ đi thật xa . hĩt out 2 lần rồi lần trước thì mới vào tự nhiên dontsent . lần sau mới log vô 5' die 1 proxy cái soft cứng ngắc phải out = dấu X . còn j` đen hơn :binhsua23: :binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

các bác gõ không thấy lặp code sao :|

cái code gbbc8 sao lặp nhiều thế nhỉ...hơn chục lần rùi...hixhixx

giúp mình với

Open capcha len no thong nao: Check time error, try server2 la sao vay? cai nay la bi loi gi vay, cach khac phuc sao the, hien thong bao the enter vao log 8 acc vao go thay cham qua roi them vao 5 acc nua thi 5 acc moi them bi chan ko hieu sao may bac giup voi, thx nhiu.

tình hình mấy acc làm tốt mấy bác code nào lặp cứ view group xem nếu có thì cứ gõ bình thường nhé mấy bác :binhsua24:

Thằng nào là chó của pix thì ta xin thông báo speed 30 nhưng ta vẫn gõ 2 chữ đàng hoàng nhé, báo cáo láo là tao bẻ răng nanh đấy, đừng có mà nguy hiểm.

nó cắn trộm sao bẻ được trời. hoho

log 14 acc gõ :binhsua25:tàm tạm sp20
câu hỏi 3 chó mèo 1
thỉng thoảng tam giác đỏ

giúp mình với

loi gi day giup minh voi. open cap cha thong bao loi, log acc vao go thi hienthi nhu trong hinh, so qua out luon, ai biet cach khac phuc chi voi thx.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week