[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
Không hiểu sao mạng mình là CMC mà sao log acc vào thì đc mà lỗi kết nối load thì lại chậm có ai giải thích giúp mình vs đc k

Cac pro chi giup lam sao cho Pri xuong 0 voi
toan danh o muc 8 va 9 thoi

Trong giai đoạn này, cậu nên đánh cho đúng đi, sau khi mà dc pri0, rán cày em nó cho lên 1.5k thì lúc đó, mới hết sợ tăng pri, mà đánh sai em nó cũng tăng như thường, 15 acc speed 18, load chậm như chưa từng chậm :binhsua04:

Trong giai đoạn này, cậu nên đánh cho đúng đi, sau khi mà dc pri0, rán cày em nó cho lên 1.5k thì lúc đó, mới hết sợ tăng pri, mà đánh sai em nó cũng tăng như thường, 15 acc speed 18, load chậm như chưa từng chậm :binhsua04:

đánh 3k code tối thiểu mí ko nhảy pri bất thường kiểu 1 lên 5, 6 còn bt pri ổn định thì khoảng 10k code ( lên xuống 1, 2 bậc ), trên 20k code pri cao sẽ rất khó đánh xuống, đánh khoảng 40k code thì dù tỉ lệ sai khoảng ~ 10% mí ko nhảy pri nữa, pri sẽ gần như cố định , ko có chuyện trên 1k5 code là hết tăng nhé
:binhsua06:

tui có 16 acc mà sp >20 kìa ông Lucky, out soft bubu ko bị trắng còn soft XĐ out hay bị lỗi thiệt chán, kiếm proxy ngon mà làm kaka

tui có 16 acc mà sp >20 kìa ông Lucky, out soft bubu ko bị trắng còn soft XĐ out hay bị lỗi thiệt chán, kiếm proxy ngon mà làm kaka
proxy tự tạo tự check ko bị trùng mà cứ block hoài :binhsua46:
chắc proxy tui dỏm nên load chậm

AE ơi cho mình hỏi cái .Mình add 7 ID vào soft dùng proxy chủ . Nhưng tại sao nó load chậm và mất kết nối blocked là sao ??? AE giải thích giúp mình

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week