[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
7id quánh mát trời. Đúng là T7 màu hồng. SV Pixtyper.

id mình pri cao quá ai biết người nào bán G giá tốt ko, tầm 6>10 IV là được rồi chỉ mình với :D

Up cái hình cho mọi ng lên tinh thần nào, load khá tốt nhe, 11 ID qoánh mỏi tay :binhsua03: Cho mèo, câu hoi rải rác, hôm nay yêu Pix quá :binhsua07:

15 acc mới mong tốc trên 24 nhé 12 acc tốc 23 chậm dần :binhsua04:

đg có hiện tượng lặp code, có 2 acc mình mới log vào, gõ đc vài code nó cứ lặp đi lặp lại hoài 1 code (mỗi acc lặp 1 code nhé), sau từ 5-7 lần lặp code đó thì nó lại xuất hiện code khác và vẫn lặp laị 5-7 lần. Tưởng bị banned, check gr xem thì ko bị gì cả. Ko biết là thế nào luôn. A e nào bị như vậy không? (với acc mới log vào)

đg có hiện tượng lặp code, có 2 acc mình mới log vào, gõ đc vài code nó cứ lặp đi lặp lại hoài 1 code (mỗi acc lặp 1 code nhé), sau từ 5-7 lần lặp code đó thì nó lại xuất hiện code khác và vẫn lặp laị 5-7 lần. Tưởng bị banned, check gr xem thì ko bị gì cả. Ko biết là thế nào luôn. A e nào bị như vậy không? (với acc mới log vào)
tui không bị bác xem lại đi dễ banned lắm cứ out ra 1 lúc đê

lặp tới lần thứ 2 thì esc nhé daisy, cho nó hết đợt load đó đi. lặp trên id xài proxy phải ko?

14 acc lăn lê bò lết SPEED 24 , có dấu hiệu giảm dần , DELAY lắm nghe
:binhsua16::binhsua16::binhsua16:

lặp tới lần thứ 2 thì esc nhé daisy, cho nó hết đợt load đó đi. lặp trên id xài proxy phải ko?
Hình như vậy. mới phát hiện ra, 1 acc là log 2 lần. Nhưng tưởng là 1 acc 2 lần thì nó sẽ bị block chứ mà nó vẫn load code mới đểu chớ? Hay chăng là 2acc nhưng 2 ip khác nhau nên vẫn load :)). acc giống nhau quá nên chẳng biết ẻm nào log rồi, ẻm nào chưa nữa;)).

15 acc speed 21 mà cà giựt. proxy chết liên tục nhất là indo. Chắc nhiều người log nên trùng ip

15 acc speed 21 mà cà giựt. proxy chết liên tục nhất là indo. Chắc nhiều người log nên trùng ip
trưa nay thì khoảng 18 là vừa rồi . mấy bác lấy proxy ỡ đâu mà ngon thế . của tui nhanh ra di qua'

Hôm qua được xả giàng cả ngày lụm được 10 đồng Mỹ kim.
Hôm nay lại bèo nhèo như con cá kèo (kệ có cá kèo kho tiêu ăn qua ngày đạn tháng vậy).
Tình hình là load chậm, có lặp code, có thú cưng đòi ăn, bác sỹ đang giật mình thì phải.
Trung bình load cho 18ids sp = 20

Up hình lên tinh thần đã, 18 ID load tốt, lặp code cũng có nhưng k nhiều, chó mèo 4~5 con r, hỏi 2 câu :binhsua09:nghỉ tay nấu cơm đã :binhsua17:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week