[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
21d121cff53c48ee8361af3b335316fe_46988458.untitled.png%20

mọi người sài bubu tạm stop coi hình này nè, dễ ăn ban + tăng pri lắm @@

Haha, lắm trò đê tiện. Cứ ấn ESC thì nó ra Dont Know là đúng rồi... 20 nhân viên đã test trên nhiều máy , cả xp, win7, vista... đều ko có lỗi này

P/S : Đừng vì vài đồng mà làm trò hèn hạ...

Attachments

105.2 KB · Views: 45
Last edited by a moderator:
LOAD RẤT MƯỢT KÔ TAM GIÁC CÓ KHI ĐỢI VÀI GIÂY TỐC NHIÊU ĐÂY DỦ RỒI LÀM BIẾNG LOG THÊM
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

load tạm

CHẬM LẠI RỒI NHÉ :binhsua159:

lặp code thấy sợ lun
cũng hên mình nhớ dai , nhìn là nhớ ngay code đã ra rồi , esc liền ko do dự
18 acc sp >25

Haha, lắm trò đê tiện. Cứ ấn ESC thì nó ra Dont Know là đúng rồi... 20 nhân viên đã test trên nhiều máy , cả xp, win7, vista... đều ko có lỗi này

P/S : Đừng vì vài đồng mà làm trò hèn hạ...

sr tiaen mình ko có ý tuyên truyền ko dùng soft nhé bản thân đang dùng soft bubu, acc pix mình chứ acc ai mà bấm ESC để lên pri vô duyên à, mình thấy mọi người bảo soft bubu tự hiện dont know mình vào thử xem thì thấy thế thôi nên khuyên mọi người thôi, soft có khoảng 10k = ly cafe chứ có gì đâu mà làm trò, bạn nói thế này là xúc phạm mình lắm đấy nhé, thấy ghi P/S mà bực muốn chửi cậu trên này đấy :mad:, nhưng giữ gìn văn hóa riêng nên nhịn, làm ơn giờ lại mắc oán à :mad:

Còn tam giác. còn lặp code =>>>>>>>>> pri tăng.:((

bên tui tam giác có nhưng ít , ko đáng kể , thấy thì esc gõ 3 tiếng òi ko sao cả :D
16acc sp>25

bên tui tam giác có nhưng ít , ko đáng kể , thấy thì esc gõ 3 tiếng òi ko sao cả :D
16acc sp>25

-----------------------------------------------
P/S: Thế có sợ band ko? Mình chỉ sợ band thôi
Load tốt nha... 15ids đủ gõ

sr tiaen mình ko có ý tuyên truyền ko dùng soft nhé bản thân đang dùng soft bubu, acc pix mình chứ acc ai mà bấm ESC để lên pri vô duyên à, mình thấy mọi người bảo soft bubu tự hiện dont know mình vào thử xem thì thấy thế thôi nên khuyên mọi người thôi, soft có khoảng 10k = ly cafe chứ có gì đâu mà làm trò, bạn nói thế này là xúc phạm mình lắm đấy nhé, thấy ghi P/S mà bực muốn chửi cậu trên này đấy :mad:, nhưng giữ gìn văn hóa riêng nên nhịn, làm ơn giờ lại mắc oán à :mad:

mới mua soft hôm qua nghe nói nên vào thử

Attachments

98.1 KB · Views: 27
mới mua soft hôm qua nghe nói nên vào thử

có vài người cũng bị thế ấy vậy mà mình up lên thì bị chửi đê tiện, hèn hạ bực ko chịu nổi :binhsua159:

-----------------------------------------------
P/S: Thế có sợ band ko? Mình chỉ sợ band thôi
Load tốt nha... 15ids đủ gõ
bên tui tam giác ít , lặp code mới nhìu , nếu sợ ban thì sợ lặp code hơn tam giác
16acc sp>25

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week