[P.I.X cập nhật số.50] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(04.07)

Status
Not open for further replies.
7acc gõ ngon lành. Mỗi tội code bác sĩ hơi nhiều. Thôi thì gõ đại. :)).
Ong đốt vô tay, Nghỉ cạp mấy hôm, hn vô gõ sung quá trời:)). 1h liền mới nghỉ.:binhsua146::binhsua146:

tình hình vẫn còn bác sĩ hả mấy bạn? hjc sáng giờ không gõ được!:binhsua163:
ko còn cách nào khác hĩt ko gỏ thì uỗng phí buỗi sáng mà gõ thì tăng pri nó mà tăng lên 7,8 là hết đường làm ăn ..
ah mà ai log pri thấp thì out đi đễ pri 4,5 ở lại gõ cho qua cái h khũng bố này rồi add vô lại :binhsua146: :binhsua146: :binhsua146: :binhsua146::binhsua146:

Bác sĩ của Pix chăm sóc ta rất kĩ nên 6 em pri 2 của ta 4 con lên lớp 7, 1 con lên lớp 8, con còn lại lên 9 =)) nãn quá trưa làm típ.

Bác sĩ của Pix chăm sóc ta rất kĩ nên 6 em pri 2 của ta 4 con lên lớp 7, 1 con lên lớp 8, con còn lại lên 9 =)) nãn quá trưa làm típ.
của cậu nhảy khiếp thế mình toàn chiến id chủ but vẫn run run nó banned cho cái thì méo mồm
9h01 vẫn còn bác sĩ nhé anh em

load rất ok mấy acc cung được tùy theo sp hix lắm bác sĩ thật thôi cố gắng vượt vậy, à cho hỏi là có ai bik chị nguyên đang bị gì hem 2 tuần nay hok liên lạc được òi

4 spee tốc 23 bác sĩ quá trời gõ lòi con mắt :binhsua159:

Xòn bác sĩ không anh em, giờ này test id chắc chết hết quá.

Chán vậy ko bít, sáng ngủ dậy nghe kêu bác sỹ ko vô làm rùi đi 1 vòng về tưởng đã hết hóa ra lại còn, hết làm ăn gì đc lun :binhsua155:

Chán thiệt . Bác sỹ hiện ra ngày 1 nhiều . Bị nó chích mấy mũi thôi té . Ra cho nó khỏe kẻo k ăn ban .

Bác sĩ ra càng lúc càng nhiều, cộng thêm tình hình bị dont know mất mấy code hic pri tăng nhiều r, chắc nghỉ tay thôi đợi trưa tình hình có đỡ hơn k đây :binhsua155:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week