[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
đâu mà suốt. có 6id/proxy. Lúc nãy làm thử có 10ph, lặp quá nên out. Như kiểu nó bẫy mình vậy. Đang nghĩ ko biết có phải do add nhiều id/proxy quá ko mà nó lặp. nếu lặp thì cũng chỉ lặp vài id, đằng này lặp gần như hết mấy id add proxy ấy chứ. Thấy có buổi sáng làm là ít lặp hơn:(

mình ko xài proxy log 7 id/ IP load cũng bt ko lặp code ko tam giác gì hết

đâu mà suốt. có 6id/proxy. Lúc nãy làm thử có 10ph, lặp quá nên out. Như kiểu nó bẫy mình vậy. Đang nghĩ ko biết có phải do add nhiều id/proxy quá ko mà nó lặp. nếu lặp thì cũng chỉ lặp vài id, đằng này lặp gần như hết mấy id add proxy ấy chứ. Thấy có buổi sáng làm là ít lặp hơn:(

Bác add nhiều thế.nhỡ ẻm nào cũng xài ID đấy thì sao nhể :|

1 id 1 proxy lặp đều đều luôn đây :binhsua07: cũng cái proxy đó add bên bubu thì ko hề lặp , nhưng bị cái phím pause của bubu tui ko vừa ý cho lắm , ko thích đợi nên ban ngày add toàn mấy chục id lúc load nhanh pause time ko chịu dừng , nhìn số time mà sốc , 58 timeout trong 2h :))

thế tại soft àh bác.mà bt thì bên bubu load có nhanh hơn XĐ ko bác :)

Tình hình pix ko khá lên sẽ bị các dự án khác dìm hàng :m131:

8 acc + speed 18 + code BS nhìu :binhsua166:

còn 1 lý do nữa có thể là do proxy đểu,nó chạy ko ổn định,đâu phải proxy nào cũng chạy ngon hoài,mấy lúc nó yếu yếu là giống như mạng con đó bị chập chờn vậy

vậy là vẫn còn bác sĩ khám bệnh, ai có bệnh thì vào khám hok thì ngồi ở ngoài chờ đề. Người kế tiếp ....... :binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Bác sỹ khám ghê quá. Ta đi ngủ thui bác sĩ chik thuốc. =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week