[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
cho xin 500 tình hình,chừng nào có code bác sĩ gọi mình để mình dọn giùm các bạn nhé:binhsua15:

nhanh hơn chưa vậy bà con :binhsua10:

14 id speed 20.5 nhé, câu hỏi chó mèo lác đác, speed lúc nhanh lúc chậm :binhsua04:, lặp code sơ sơ (chắc do hên kiếm đc con proxy mạnh :binhsua03:)

đậu má nó lặp code dã man rồi dontsent soft lun mày muốn ban thì ban lun đi mày ơi cần j hạnh hạ thế hỡ pix

20 idd :binhsua04:spp 24 nhé

500 kem tình hình bà con ơi. chiến đc ko vậy. giờ mới ngủ dậy:binhsua04:

Chiến tốt với 14 id, speed 22 nhé
Chó mèo câu hỏi lác đác
Không thấy bác sĩ
Lặp code thì tuy proxy mạnh yếu, mà hôm nay pix cũng điên, toàn lặp 2 code google

PAKON CẨN THẬN NHA, tui vừa bị lặp code, có lặp 1, 2 lần gì đó thôi, thấy đang load nhanh nên cứ cố gõ, hậu quả là đã bị ban nguyên 1 gr. Cảnh báo cho pakon cẩn thận ><:binhsua04:

12id speed 22 nhé. Nhưng lặp code ghê quá, hên vẫn chưa bị gì. SV PT, XD, 3GVT, SOFT16.7.

giải lao chat chit 3h vào làm kiểu này dễ die quá :binhsua04:

Sao mình không bị lặp code nhỉ, mình xài proxy của Ấn Độ, sv pixtyper, gõ 3k4 code rồi chưa die con proxy nào :|

Gom tiền mua proxy xịn chung đi mọi người :"> 15$/tháng thôi mà :binhsua07:

12acc speed 21. Code lặp 1 phần trăm, ko đáng kể và có dấu hiệu load chậm dần đều

Load chậm lại rồi, chắc do proxy. Ai có proxy ngon pmm inbox cho vài con với :binhsua07:

chậm lắm.. 18ids speed 19
lặp code là do proxy chớ. mình làm chẳng thấy lặp gì cả

Dùng Soft kiếm proxy có ngon k vậy cậu. Mình nghe nói là ở soft toàn proxy cùi @@
biết soft giá bao nhiêu ko mà cùi . proxyfider 99$ đấy nha ku . soft hỗ trợ down load proxy từ các trang khác nhau rồi check dùm lun . đương nhiên mình muốn vào trang đó lấy thì phãi trả phí thế thôi .
h này nghe nói có lặp code nữa hả ôi ghê wa'

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week