[P.I.X cập nhật số.51] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
>15-20 acc đi nhé, sp tùy bạn code cũng dễ chó mèo câu hỏi ko thấy lun :binhsua157:

ai up cho số acc và speed với. chiều giờ chưa cap được gì
tui từ chiều tới h chưa cạp nè cứ mở máy là bị cúp điện . dạo này do tình trạng update quá tãi nên box cạp mỡ thêm 1 server update song song với topic hiện tại :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

7id speed 20 wpm dg chậm dần. Log proxy vào để log id thêm mà lặp code quá trời nên gõ tam 7id tat 1k/1h cg được:binhsua161:

lặp code quá trời, soft của bác XD có vấn đề rùi, add proxy vào là lặp code.
PS: xài soft BUBU bt nhé bà con.

Mấy bồ làm sv nhanh nhỉ tui làm sv pixtyper 16 acc sp 21 đây nè :binhsua136: đang phải log thêm hic

18 acc sp 24,6 code dài hỏi nhảm nhìu chó mèo rải rác lúc nhanh lúc chậm chán quá đi
p/s: bác sỹ ra giờ nào ai mà đoán đc trời, đoán đc thì là bố thằng pix rùi còn gì :binhsua146:

soft XD lặp code liên tục, ko làm được đâu. load chậm nhưng mượt, log nhiều ID thì ok P&P
dang test id nên ko log nhiều đc ^^

Ông đang xài xin xp hả, tui win 7 nên ko làm bubu đc bực ghê á, soft XĐ thì lặp code liên tục
-----------------------------------
17 acc chậm quá sp đang giảm dần, phải log thêm 3 acc nữa hy vọng vừa tay

Ông đang xài xin xp hả, tui win 7 nên ko làm bubu đc bực ghê á, soft XĐ thì lặp code liên tục
-----------------------------------
17 acc chậm quá sp đang giảm dần, phải log thêm 3 acc nữa hy vọng vừa tay

win 7 un ti ma l e đó ^^. bạn down netframework 4.0 về mà cài vào mới chạy đc nhé.
soft XD lỗi nên tạm dùng thôi, dù sao cũng tốn tiền mua rùi ^^

Mấy bạn làm sao chứ tui có thấy lặp code gì đâu trời, soft XD nè :)
soft chỉ bị lỗi chút cai phần change proxy thôi chứ đâu có bị lỗi lặp code gì đâu ta ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week