[P.I.X cập nhật số.52] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
đang dùng sòtt bubu nè , làm từ tối đến giờ log có 7acc ko bị gì hết

ah nếu làm típ hoài ko dừng thì xd cũng ko bị j như bubu , nhưng đã out ra rồi , 1 tiếng sau log vào chiến típ cho đủ min pay nhưng cứ bị block , ko hỉu sao nữa

ah nếu làm típ hoài ko dừng thì xd cũng ko bị j như bubu , nhưng đã out ra rồi , 1 tiếng sau log vào chiến típ cho đủ min pay nhưng cứ bị block , ko hỉu sao nữa

mình log 7acc làm 1h rồi out sòtt luon, nghỉ 5 phút login lại CHIẾN bình thường

thử restar pc và modem luôn xem . hên xui

hôm nay pix chạy hơi chậm...phải 10 acc mới liền tay..được

Do cookie, đối với pix thì hên xui, hên lắm thì dc 1 tiếng, xui thì 5 phút mất cookie, all soft, nên khỏi thắc mắc về vấn đề soft nào, soft nào cũng 1 bài đó à, hên thì còn xui thì mất, thời gian tốt nhất là dưới 15 phút

dự báo hnay sẽ load chậm hơn cả hwa hic hic 5h sáng mà phải log 10 acc mới đủ làm cơ mà, thui đi ăn sáng hơ hơ sáng nay ko ăn mì tôm nữa mà ăn bún :binhsua07:
Ai làm thì log 12 acc đê sp 25

dang load tốt nhé..7acc sp 22

mình log 7acc làm 1h rồi out sòtt luon, nghỉ 5 phút login lại CHIẾN bình thường

thử restar pc và modem luôn xem . hên xui

Do cookie, đối với pix thì hên xui, hên lắm thì dc 1 tiếng, xui thì 5 phút mất cookie, all soft, nên khỏi thắc mắc về vấn đề soft nào, soft nào cũng 1 bài đó à, hên thì còn xui thì mất, thời gian tốt nhất là dưới 15 phút
^^ log = proxy mới load bt rồi . Log proxy cũ ( vẫn sống nhăn , đã làm trước đó ) , nó ko chịu , block típ tục luôn
15acc sp ~26

có ai bị như mình ko, tự nhiên đang gõ pri lên 4 hết
chắc id để lâu quá ko gõ rồi, cũng bị thế mà bị toàn id pri 8-9 nên may mắn hơn bạn này.
^^ log = proxy mới load bt rồi . Log proxy cũ ( vẫn sống nhăn , đã làm trước đó ) , nó ko chịu , block típ tục luôn
15acc sp ~26
luke thử mỗi lần log ko dc, xóa hết cookies của máy (cả trình duyệt và app) cỡ 5p sau log lại chắc dc. đoán mò thế thôi:binhsua10:
PS:xin xí tình hình, sáng giờ gõ....kolo nên mù tịt.

Nghỉ tay ăn sáng thôi anh em..pix đang load tốt..7acc sp23

Tui log >15 acc mà sp có 25 à sao mấy bác ở trên log ít hơn rui mà nó load nhanh zị :binhsua12:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week