[P.I.X cập nhật số.53] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!

Status
Not open for further replies.
soft bubu load tốt không tam giác nhe. Có lẽ tại soft rồi!
Ông này ko biết rồi, soft bubu ko có tam giác đỏ vì do dc lập trình có code lỗi ko load dc thì tự dont see. còn XĐ thì hiện tam giác. Vì vậy mà soft bubu ko load dc code thì mình cũng ko biết, nó tự dont see.
Mà ngày hôm nay là ngày thương binh nên thằng pix nó cho ACE mình thành thương binh luôn =)). Để nhớ tới nhừng anh hùng đã có công cho đất nước luôn ;))

Ông này ko biết rồi, soft bubu ko có tam giác đỏ vì do dc lập trình có code lỗi ko load dc thì tự dont see. còn XĐ thì hiện tam giác. Vì vậy mà soft bubu ko load dc code thì mình cũng ko biết, nó tự dont see.
Mà ngày hôm nay là ngày thương binh nên thằng pix nó cho ACE mình thành thương binh luôn =)). Để nhớ tới nhừng anh hùng đã có công cho đất nước luôn ;))
Tình hình ổn chưa mấy cậu. Cả ngày sợ không dám vào chiến. :binhsua83:

không biết đã có ai ăn Ban chưa nhỉ! để ae còn còn biết lối, chứ cứ kiểu này vừa gõ vừa lo...... 8ID full sp nha, rất nhiều tam giác

ơ sao mình gõ soft XD mà gõ đc 5 phút mà có 1 tam giác nhỉ... 5 id speed 24 nha

ơ sao mình gõ soft XD mà gõ đc 5 phút mà có 1 tam giác nhỉ... 5 id speed 24 nha

Soft bubu cứ picture is loading thì tự nhập esc luôn rồi nên ko có tam giác.còn soft XD gặp code đó thì hiển thị ra tam giác.thế thôi.ko tin vào web view thử

Soft bubu cứ picture is loading thì tự nhập esc luôn rồi nên ko có tam giác.còn soft XD gặp code đó thì hiển thị ra tam giác.thế thôi.ko tin vào web view thử
tui nói tui dùng soft XD mà hok có tam giac mà chứ nói gì soft bubu

bỗng dưng load nhanh wa mã sp lun pà kon ơi ..........có vài code bs roi nha

giờ này chắc vào chiến được rồi anh em nhĩ!! uppp cho một buổi tuối ngon lành cành đào nào hehe :binhsua104::binhsua104::binhsua104::binhsua104::binhsua104::binhsua104:

pix bị lỗi j vậy mọi người ơi vừa log vào nich id chủ thấy thế này nhưng group van chưa bị ban phần invitation vẫn hiện và vừa được cho thêm 11 inv nữa và nó cũng vừa pay tiền chắc ko sao các bác nhỉ Untitled.png

Last edited by a moderator:
pix bị lỗi j vậy mọi người ơi vừa log vào nich id chủ thấy thế này nhưng group van chưa bị ban phần invitation vẫn hiện và vừa được cho thêm 11 inv nữa và nó cũng vừa pay tiền chắc ko sao các bác nhỉ View attachment 14372

Cái này lỗi j đâu về toán học thì nó là số thu gọn của $0.00005 mừ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back